Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani huyu my wife vp?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Muangila, Aug 3, 2011.

  1. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Jamani wadau mi ninawife ambaye tumefunga naye ndoa km 2yrs now na tuna mtoto mmoja.
    Tatizo wife wangu anapenda sana kununa hata kwa vitu vidogo na hii tabia ameianza wakati akiwa mjamzito haikukoma hadi leo,nimejaribu kukaa naye nikamshauri inakuwa kazi bure,inaweza kumaliza wiki amenuna tu .kwa ujumla tabia hii inanikera sana napenda kufurahia ndoa yangu lakini waifu ananiboa sana ingawa nampenda sana.Nisaidieni mawazo naona ndoa yangu ipo hatarini.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wewe pia utakuwa unamboa.

    Majibu ya mkato, kutokujali (au kuonesha kwamba unajali), ubabe, umimi, n.k.

    Jichunguze wewe kwanza, athawaiz ulichemka tokea mwanzo. Meaning system zenu ziko incompactible, you may have to uninstall, upgrade or downgrade to previous version of Wife 2.0.
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Muolee mke wa pili.
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mpe Ultimatum kwamba hiyo tabia aiache, inakuboa, akiendelea utafanya kweli. Waweza kuwahusisha pia viongozi wako wa dini au wazazi ..... yawezekana kuna vitu amereservu hataki kuwa wazi..... awe wazi.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    shindwa huko.kwani uko kwa wapili kuna furaha tu hamna nuniwa? kama huna ushauri tulia tu humu ni great thinkers watampa majibu mazuri.
     
  6. T

    Testimony Senior Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni namna yake ya kukuonesha kuwa hujawa karibu yake kiasi atakacho. jaribu kuongea nae kwa ukaribu na udadisi atakueleza yaliyo moyoni mwake. inawezekana amejitahidi kukuelewesha ila wewe ndo umekuwa na mawazo hasi kuwa labda anaenda mbali kuliko apaswavyo kwenda. hebu jaribu kubadili approach yako kwake uone kama hakutakuwa na mabadiliko
     
  7. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe inaonekana unamnunia sana mumeo
     
  8. p

    pointers JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahh umekuwa mkali kama mbogo
     
  9. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Jamani nimesema sijafikia hatua ya kutaka kumwacha my wife ninachotaka ni kuondoa hili tatizo ila niyafurahie maisha ya ndoa kuoa mke mwingine haitanisaidia kumbuka tayari nimezaa naye mtoto.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    aku babu naitwa mamaaaaaaa smile full madimpos
     
  11. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    nahukuru kwa ushauri mkuu ubarikiwe sana.
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    labda wewe ni mbishi flani akikuambia kitu usikilizi so kaamua kuuchuna kaona anaongea bure.chukua hatua za ziada mbembeleze vizuri kwa nyimbo na mashairi mazuri kama enzi zileeeeeeeeeee pia penda kufata anavokuambia hata kama si ushauri mzuri kataa kwa ustaarabu
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nao ni ushauri dadangu, shusha munkari.
    Ukiwa na wake wawili kila mmoja atakuwa anacompete to make you happy.
    Broaden your thinking.
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Inawezekana kuna mahali unakosea mkuu..jaribu kujichunguza na pia hebu jaribu kuongea ujue tatizo ni nini.
    Inawezekana kukawa na tatizo dogo ila tatizo hujalifanyia kazi.
    Hongera kwa kupata mtoto.
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Muangila pole saana.... Umeoa tu mmoja wa wale watu ambao wana daily
    mood swings na mara nyingi kumrekebisha kazi ipo for sio voluntary...

    Kwa maana nyingine possibility ya yeye kubadilika kazi ipo...
     
  16. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Jitahidi kuwa mcheshi,cheza cheza nae mtekenye tekenye na pata muda wa kutosha wa kuwa nae.

    Pia kumkosoa sana na kumkashifu mwanamke humsabisha anune
     
  17. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na huu mgao wa umeme, usiku unaonaje kama amenuna? akinuna kwenye giza unapotezea......au mtekenyetekenye
     
  18. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Ntalifanyia kazi mkuu ni ushauri makini
     
  19. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Asante sana kaka nimekupata
     
  20. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mh kweli wewe ni sijuikitu
     
Loading...