Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani huyu mwanasiasa ni nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MkamaP, Nov 7, 2009.

  1. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,470
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=dgqfG-JqF74&feature=related[/ame]

    Jamani sikiliza hadi mwisho mniambie huyo mwanasiasa.Mzuri sana
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hata Kiingereza hakipandi. Nyerere alaumiwe kwa kila kitu. Hata ukame aliusababisha yeye.
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kuna video nyingine ya wachungaji ilionyeshwagwa ya channel hiyo hiyo ya GTV. Inaelekea wapo anit-Nyerere. Simaanishi hawapo entitled to their opinion au kwamba Nyerere hapaswi kusemwa vibaya. Ila kituo cha "Gospel" kikiwa bias kiasi hiki ina sikitisha sana. Kinakua siyo kituo cha dini tena bali cha siasa. It is obvious they are promoting their own political agendas.
     
  4. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,470
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180

    Mkuu hebu sikiliza hadi mwisho uone jamaa anayeongea huko mwisho,ni nani huyo achana na munishi anayeimba,kuna mwingine atahojiwa nimempenda sana
     
  5. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,470
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    mkuu lakini kiingereza sio hoja mbona wajerumani hawajui kiingereza lakini ni matajiri kuliko waingereza wanaoongea kiingereza.?

    Na hata hivyo kiingereza kinachoongewa na waafrika wengi sio kiingereza ni lugha nyingine inayofanana na kiingereza.
     
  6. K

    Keil JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    MkamaP,

    Kilichokuvutia ni nini? Naona jamaa hawezi hata kujenga hoja na hajui kujieleza. Laba mwenzetu umemuelewa, tueleweshe na sisi ili tujue anachotetea na msingi wa hoja zake.
     
  7. K

    Keil JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lakini angalau huwa tunaweza kuwaelewa. Binafsi nimejitahidi sana kumwelewa lakini sikuambua kitu.
     
  8. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwa kumsikiliza mbona ni kama ana laumu wakoloni na si Nyerere kama title ya thread inavyo sema. Au nime kosea?
     
  9. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,470
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180

    nimefurahia anavyojenga hoja kwa nguvu
     
  10. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,470
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180

    Mwimbaji anamulaaumu Nyarere, yeye huyu jamaa anamtetea nyerere mimi ndivyo nilivyomuelewa ,lakini anajenga hoja vizuri.
     
  11. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,470
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180

    mkubwa lugha ni mawasiliano kwa ki engineer wanasema lazima yawe duplex na sio simplex.Maana mwingereza huwa haelewi kiingereza chetu
     
  12. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ok nime kupata
     
Loading...