Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani huyu mpenzi ananipenda au la!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ilonza, Aug 12, 2011.

  1. I

    Ilonza Senior Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpenzi wangu ananikatia simu, anaizima,nikifanikisha kuongea nae anakata atakama nimempigia mwenyewe, sometime anapokea wala aongei, jamani sijui nifanye nini? Nishaulini very sereous
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    badilika inaonekana umejirahisi sana kwake...jifunze kucheza game kwenye mapenzi japo inauma wakati mwingine ila huwa inaleta heshima!!!
     
  3. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mhhh huyo ana mwingine hakuna la kujiuliza hapo
     
  4. I

    Ilonza Senior Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani sijui ata nifanyeje? Kwani huyu msichana nampenda sana, ndugu zangu.
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    ameshajua kama unampenda.tegemea visa zaidi ya hivyo,ukiendelea kung'ang'ania
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    IMO naamini kama umemuonesha mapenzi yako yoote dhidi yake
    na bado ha respond then S/he is not worth it... hakuna mapenzi ya
    ku pretend unampenda mtu kidogo kwa kuhofia kua atakushika masikio
    other wise kama mhusika hana mapenzi na wewe....
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    je? Wewe unampenda.
     
  8. m

    mganga salum New Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siamini kama ana hata chembe ya mapenz...best usiforce hilo penz n kimeo tayari...piga chini
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama hayo unayo ambiwa yanakuingia hata kidogo sababu jibu unalolitaka ww nikuambiwa vumilia yatakwisha, lakini hapo hayo hayaishi ndio yatazidi sasa basi endelea nae mpaka pale moyo wako utakaposema sasa basi ndio utakua ushaamua,manake silioni lakushauriwa hapo anajaribu kukueleza kiutuuzima kua sasa kijana songa mbele bado hushiki meter sasa unataka akwambiaje siunajua uso umeubwa na haya! kama unasubiri akuonyeshe bwana wake mpya ndio uzimie kabisa subiri ukione cha moto.
     
  10. I

    Ilonza Senior Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    nashukuru sana, nitafanyia kazi huu ushauri. Kwani kazi niliyo nayo ningumu mno.
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kama umeweza kupoteza muda kwa ajili yake na bado haonyeshi kuthamini upendo wako kwa nini usijiengue? Hata kama unampenda sana yeye hakutaki ndo maana hataki hata kusikia sauti yako, kwa kifupi we ni kero kwake hivyo chapa lapa!
     
  12. D

    Doticom Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au kama vipi mvutie time ili umsome zaidi.tofauti na hapo achana nae.
     
  13. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Stuka wewe! unataka mpaka aandike verse ndio uelewe.
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata msosi unaoupenda
    ukishiba huweziendelea kuula, nawa mikono kaka ohoooo
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Je umewahi kumpa surprise visit???
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe AD vp, humtakii mema huyu jamaa.
    bongo hatuna paramedic response hata hao redi cross kuwapata ishu,
    atakayoyakuta kwa hiyo visit sitaki hata kuambiwa...
    mi naona Jamaa keshaachiwa manyoya hapo
     
  17. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja.
     
  18. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hicho ndo kibuti cha kimyakimya
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Aende na yake mwenyewe..
    Akodi taxi..
    Labda dada hataki tu kuendelea naye
    Na ameoona hii ndo njia rahisi ya
    Kumkatisha tamaa... maybe she is not doing
    Anything wrong .. eg (cheating on him)
    Kwa hiyo kwenda kwake na kujihakikishia na
    Kuongea naye itakuwa bora kuliko kujipa ma pressure na kufikiria ndivyo sivyo...
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,100
    Trophy Points: 280
    huna lako hapo.....
     
Loading...