Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani huyu mnyarwanda naye ni mteule wa Blandina Nyoni!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VOCHA, Mar 17, 2012.

  1. V

    VOCHA New Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najua watu wakiona jina Blandina Nyoni watashtuka !
    Lakini tutaendelea kumwaga ***** kuhusu huyu mama ambaye alijaa kiburi cha kimamlaka ,hongereni madkatari !
    Mojawapo ya staili aliyokuwa anatumia ni kuchagua viongozi legelege ili awaburuze!
    Ndichoalichofanya kwa idara ya usatwi wa jamii!
    Leo sitaongelea udhaifu wa idara ile ndani ya wizara!ila ninamwongelea Kamishna msaidizi Bi JEANNE NDYETABURA ambaye ni school mate wa Blandina Nyoni na rafiki mkubwa!
    MAMA huyu aliteuliwa kuwa Kamishna msaidizi wa idara ya ustawi wa jamii anayeshulikia masuala ya watoto na familia!
    Bi Jeanne NDYETABURA NI MIKIMBIZI TOKA RWANDA ALIYEZALIWA RUKWA NA AMEOLEWA NA AFISA USALAMA MSTAAFU BW ,NDYETABURA!
    CHA KUSIKITISHA NI KUWA HUYU MAMA AMBAYE NI MWALIMU ALIYEKIMBIA FANI AMEKWEA HADI NAFASI YA UKAMISHNA ILHALI SI MTANZANIA WA KUZALIWA,INAWEZEKANA AMECHUKUA ARAIA BAADA YA KUOLEWA NA MTANZANIA,LAKINI MATENDO NA MWENENDO WAKE YANAONESHA KABISA KUWA YEYE NI MNYWARANDA KWA SABABAU HAFANYI KAZI YOYOTE YA KUWATUMIKAA WATANZANIA BALI ANATAFUTA FEDHA!
    MIMINI MDAU WA IDARA YA USTAWI WA JAMII ,NAMJAUA VIZURI SANA NA JINSI MAMA NYONI ALIVYOKUWA ANAMLEA KAMA RAFIKI YAKE!
    INASIKITISHA SANA KUONA SERIKALI HAINA MECHANISM YA KUANGALIA WATU WA KUWAPA MADARAKA !
    ANAYEBISHA AFANYE UCHUNGUZI HAPO WIZARANI ,HUYU MAMAM HATA LIKIZO ANAKWENDA KIGALI!
    UKITAKA KUJUA KUWA KAMISHNA HUYU HAWATUMIKII WATANZANIA .....MWAKA JANA ALIDIRIKI KUMPELEKA SHORT COURSE BINTI YAKE ANAYEFANYA KAZI BARCLAY BANK KWENDA KWENYE MAFUZO YA MWEZI MMOJA KUHUSU MASUALA YA AFYA NA WATOTOWANAOISHI KATIKA MAZINGIRA HATARISHI INAYODHAMINIWA NA SERIKALI YA SWEDEN KWA WATAZANIA WANAOFANYA KAZI KATIKA MASUALA YA WATOTO!
    HII NDIO TANZANIA HATA WANYARWANDA WANATUCHEZEA NDANI YA NCHI YETU
     
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Jee Rukwa iko Rwanda?
     
  3. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Acha propaganda kama kweli alizaliwa Rukwa basi anatakiwa akitimiza miaka 18 akane uraia wa Rwanda,sasa cha kufanya tuletee ushahid kuwa hakuwahi kuukana uraia wa Rwanda!
     
  4. v

    vngenge JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    hapana ndugu mnyarwanda hawezipewa nafasi kama hiyo, nchi yetu iko makini na ina mifumo imara ya kuchuja watu, kwenda tu kigali haitoshi kuthibisha kuwa ni mnyarwanda hebu tupe data za kutosha ili ueleweke
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Mkimbizi aliyezaliwa rukwa??? Rwanda kuna rukwa?? Nitarudi
     
  6. V

    VOCHA New Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujui kuwa kuan wakimbizi wapo rukwa,tabora nk zaidi ya miaka 60!
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    blandina anatakiwa kushtakiwa!
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Songoro,
    Tatizo ni hilo la kuwa na asili ya Rwanda au ni kushindwa kazi au kupendelewa? Maana nimegundua kuna baadhi yetu bwana tunafikiria hoja ya kumuita mtu siyo raia ndiyo itatutoa kirahisi, wakati ni kitu kigumu kweli!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Ok nimekupata kumbe amezaliwa na wazazi wanyarwanda so tufatilie je aliukana uraia wa rwanda??
     
  10. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    huna data za kutosha. huna hakika kama ameomba uraia baada ya kuolewa na mtanzania. ungefanya homework yako kwanza kabla ya kupost.

     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Jinsi dua la kuku lisivyoweza kumpata mwewe!!!!
     
  12. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,456
    Likes Received: 2,340
    Trophy Points: 280
    Mbona nchi hii ina raia wa kila rangi na kutoka mataifa mbali mbali - cha muhimu hapa niku hukana urai wako wa awali na kuomba wa Tanzania, huyu mama kama aliwahi kuwa mkimbizi alafu kaolewa na Mtazania na kuomba uraia, sasa tatizo liko wapi.

    Reading between the lines naona kama una tatizo naye as a person, haya mambo ya uraia na kuhusu binti yake, yote hayo umeyatumbukiza humu kutaka kumdhalilisha tu - sana sana naona kama ni mambo ya kugombania vyeo au hutaki hawe pale wizarani may be she's a no nonsense lady, maanake wenzetu hawa hawana mchezo kwenye uwajibikaji, wako makini sana katika utendaji wao wa kazi, kama alipandishwa haraka haraka wala mimi siwezi kushangaa niwachapa kazi kweli kweli.

    Hili la kusema eti "anakwendaga Rwanda wakati wa likizo" kwani hilo lina matatizo gani, kuna sheria yoyote ambayo inakataza Mtanzania mwenye asili ya Rwanda kwenda kuwatembelea wazazi/ndugu zao?
     
  13. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hata nyoni alikuwa anaota hivo!
     
  14. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pamoja na Kagera.
     
  15. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hii sasa ni too much, mnaigeuza JF ni jukwaa la majungu na kumaliziana tofauti zenu!! Kama mna matatizo yenu malizieni huko huko msituletee hapa!!
     
  16. M

    Mukalabamu Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wanyarwanda wamepewa mpaka kazi za usalama wa taifa sembuse ukurugenzi idara ya ustawi wa watoto,hii ndo Tanzania bana
     
  17. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    This is slanderous!
    Baada ya mzuka kupanda umeamua kutumia Upper case! What a galore gossip!
     
  18. rwamashugi

    rwamashugi Member

    #18
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bilashaka Unatumia MASABURI kufikiri wewe. Mbona Waarabu walio jaa Bungeni haujawasema? Kama ameolewa na Muhaya na kufuata taratibu za uhamiaji ,huyo ni Mtanzania.Anahaki ya cheo chochote.Ubaguzi ni dhambi kubwa sawa na kula nyama ya mtu.
     
  19. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli.Labda kuna ukweli ndani yake lakini tutaujua vp?
    Idara husika nafikiri wanalijua hilo kama hawalijui wape taarifa wasikie kilio chako
    lakini Rukwa iko Tza na kama baba na mama walikuwa wakimbizi alafu hawakupata sheria basi mtoto nae mkimbizi vile vile
     
  20. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mkuu wangu Mukalabamu,maoni yangu ni kwamba mleta hoja ana lake jambo wala siyo uzalendo kwa nchi yake!
     
Loading...