Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani huyu Mbui Twite anatuangusha wana Yanga

Discussion in 'Sports' started by ngangali, Sep 19, 2012.

  1. n

    ngangali Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    SIMBA SC 2-0 JKT RUVU (Amri Kiemba,Haruna Moshi) FT; MTIBWA SUGAR 3-0 YANGA (Dickson Daudi 11, Husein Javu 45,77) DAKIKA 90;
     
  2. C

    Cupid 50mg Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chezea simba wewe!?!?
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    Duuuu kazi kwelii ipo mwaka huu!!
     
  4. A

    Absine Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yanga kunani, mbona mnatulet down.
     
  5. m

    markj JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    acheni kuumiza akili! sogeeni kideoni 21:45 muangalie soka na wanaosajili wachezaji, na si uhuni wa soka la bongo
     
  6. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    chezea wakata Miwa Wewe.
     
  7. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Du huu mwaka nimefulia kiushabiki, kule Uingereza nipo na Liverpool na hapa nyumbani nipo na Yanga sasa sijui nikimbilie wapi
     
  8. p

    pilau JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mbuyi Twite changanya na Kevini Yondani nyunyizia Kavumbangu katia na Chuji usisahau Kiiiiiiiiiiiizaaaaaa yoooooooooote 9 kumi tatizo ni kocha kuvaa heleni na kumlazimisha alale kitanda kimoja na Afisa habari Sendeu, bado analalamika na kitendo alichofanyiwa na Sendeu kulala kitanda kimoja na kuoga maji ya ndoo kwa mikono kabla haja omba kopo la kuogea chumba cha pili.....

     
  9. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,774
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Na bado.
     
  10. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    wewe sio mwanayanga kinachkuwasha ni kitu gani?
     
  11. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Hapo bornagain utanena kwa lugha!!
     
  12. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Hilo kweli pilau!!
     
  13. b

    blackmail Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fans wa simba mtaongea sana.Yanga bado tunajipanga endeeleni kuchonga :baby:
     
  14. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Usajili wa magazetini huo.. Rage kawaingiza choo cha mademu.. Mkajua Mbui & Yondani ni ukuta wa Berlin..
     
  15. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hii kweli Klinishiti kwa wana yanga yani hawajafunga tu mpaka leo?
     
  16. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hee kumbe hii team ya mtaa wa 2 ina Mashabiki wengi namna hii!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    Kocha yule siku zake zinahesabika kwa kweli!!!ataijuaa fitna na mpira wa kitanzania!
     
  18. n

    ngangali Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi mwana Yanga wa damu
     
  19. n

    ngangali Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa hiyo unataka nikuonyeshe kadi yangu ya "Dar Young African" umoja wa Mataifa au?
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    nilikwambia utafunga domo lako unaona sasa kwisha habari yenu na hapo timu haija kaa pamoja zaidi ya wiki mbili..
     
Loading...