Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani huyu magdalena moshi hajui kiswahili? Kaishi tanzania her entire life .....

Discussion in 'Sports' started by ugolo wa bibi, Aug 13, 2012.

  1. ugolo wa bibi

    ugolo wa bibi JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hivi ni vigezo gani vinatumika kuchagua watu kutuwakilisha olympic? ina maana huyu kaenda kwa ajili ya kiingereza au ni mjuzi katika kuogelea asije akawa kasajiliwa kwa mkopo kutoka south africa..bongo bwana kila kitu kinawezekana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...