Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Human Resources Officers/Managers muwe na huruma kwa watoto wa wakulima

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kalunguine, Mar 24, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu kuna kazi imetangazwa kwenye kampuni moja,watu wameapply ghafla mtu akaitwa pembeni na mtu wa karibu na HR akasema ili nipate hiyo kazi HR anataka kama kilo 8 hivi.Hivi kijana aliyetoka chuoni ambaye pesa ya fotokopi ya cheti ni ishu anatoa wapi hii pesa ukizingatia anatokea familia maskini.Kwa mpango huu kazi ni watu wenye pesa.
     
  2. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    rafiki,

    haya ndio mambo ya mjini, nipe kitu nikupe maisha. ulikua hujui
     
  3. kasingo

    kasingo Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ndugu umesahau kauli mbiu yetu''UKITAKA KULA LAZIMA NA WE ULIWE KIDOGO'' Siku hizi kununua kazi ndio mpango mzima hata uwe na GPA ya 5 kama hutoi kitu hakuna kazi.changamka kama una hiyo kila 8 mpe mshikaji coz ukichelewa wajanja watawahi
     
  4. w

    white wizard JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kaka upo nchi gani? Mbona kwa tz,hiyo ni kawaida 2?hata mwezi uliopita kuna ofisi walitangaza nafac za kazi kuna hr akamwambia kijana tafuta kilo 6 upate kazi,na kweli yule kijana akawa nayo akampatia,hata kwenye interview hakwenda wiki iliyopita ameripoti kazini!inshu sio kutoa,je unayo?ndio tulipofikia.
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ebu mi na hiyo pesa wapi hapo nikadake kazi?
     
  6. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,958
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Jamani mbona wanakukatisha tamaa hivyo, hao ni waliopata kazi kwa njia hiyo au wanaotoa kazi kwa njia hiyo, sio sehemu zote bwana mwambie ndugu yako aendelee kuomba sehemu nyingine atapata tu..
     
  7. z

    zilakina JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nothing should go for nothing!...!.... !
     
  8. c

    collezione JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Ndo maana hatuna wataalam. Afu tunalilia kila siku TZ haina maendeleo. Any way, kila hareli waTanzania kufikia maendeleo na maisha bora
     
  9. m

    majogajo JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kweli kaziipooo.........lowasa atupe hzo kazi maana yy c ameishatuona cc ni bomulitakalo lipuka...bira aje alitegue hili bomu kabla yakulipuka.
     
  10. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa hali hii "kupata kazi ni kazi"
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Kijana changamkia hyo dili kama hauna ni PM nikamdakishe hela huyo HR fasta nilambe ajira.

    "Ukitaka kula lazima na wewe uliwe"--Jakaya Kikwete

    "Sina maana hiyo"--Jakaya Kikwete
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,278
    Trophy Points: 280
    kama una hiyo pesa ni bora akafanye biashara! kuliko kwenda kumpa mtu na usipate hiyo kazi@ zipowawa
     
Loading...