Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani huku si kupoteza muda?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JAYJAY, Dec 22, 2009.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2009
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,969
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kumekuwepo na wingi wa watu wanaokwenda kusajili siimu zao kipindi hiki ambapo zoezi linakaribia kufungwa kiasi kwamba watu wanatumia muda mwingi sana na usumbufu mkubwa.nadhani watu wanatakiwa kujifunza au kufundishwa namna ya kutumia vizuri muda wao.
     
  2. G

    Ghati Makamba Member

    #2
    Dec 22, 2009
    Joined: Jun 29, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Juu ya suala la matumizi ya muda, hili ni gonjwa kubwa na pengine yafaa kuliita donda ndugu! Angalia tunavyovamiana kutembeleana, tunavyopangana mistari katika ATM, tazama ratiba za vyombo vyetu vya usafiri, jiulize juu ya muda wanaoutumia wakulima wakisubiri mikopo toka taasisi za fedha ama Halmashauri zetu mwanzo wa msimu hadi mwisho. Kweli inahitajika juhudi ya dhati kuifanya jamii ijue kuwa muda ni bidhaa isiyo na dhamani kama haukutumika namna inavyositahili.
     
  3. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hilo zoezi mi nadhani ni futile process, maana hata wakazi wa Tanzania hawana physical address, hata wakisajili, uovu utaendelea kama kawaida.
    Maana utakuta mtu anaishi manzese, akisha fanya uhalifu kwa kutumia hiyo simu, kesho yake anahamia magomeni.. Utampataje?
    Kuhusu muda, watz tushazoea kuzuga zuga tu, wala hatuna wasiwasi kuhusu kupoteza muda!
     
Loading...