Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hizi Takwimu kutoka TRCA ni za kweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mathias Byabato, Sep 18, 2011.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hutaki?
     
  3. C

    Campana JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni wakati mzuri kwa TRA kwenda Vodacom kuchukua hela zetu za kodi kutoka kwa wezi hawa, maana kama wako juu ya Airtel, iweje waliwe kwenye list ya top taxpayers?
     
  4. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Takwimu hizo huenda ni pamoja na laini zetu mfu za 1999.Iwapo ni takwimu za sasa basi kuna uchakachuaji umefanyika ,lengo ni kuwabeba akina R.A,wasisahau pia kuwa Zenji watu wamwesha tupa SIM CARD zao.
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Hawana haya kutangaza hayo,ten mil customers alafu kodi mnazidiwa na mwenye wateja 5mill what a shame
    No wonder mtandao wenu unajam mara kwa mara
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Ukweli ni kwamba kila mwenye line ya voda au airtel ana tigo!line za voda watu wengi hawazitumii labda hii strategy ya kulazimisha mteja wa mpesa kuwa na line ya voda
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Wateja millioni kumi lakini kodi hawalipi. Vodacom pumbafu zao,
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,979
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    takwimu hizo zimechakachuliwa tu kwani michuzi huyo huyo ndio alituwekea picha ya kuchakachua ya kuzama kwa meli akidai ndio yenyewe, kama aliweza hivo atashindwaje kuchakachua hizo takwimu ili kuwabeba voda kwani ndio wadhamini wa blog yake.unless kama TCRA wametoa newsletter kuhusu hizo takwimu, najua watu wengi walio voda wana line za tigo,hapo ndio napata mashaka.MATHIAS ukiwa mwandishi wa kuheshimika hebu fuatilia taarifa hii kwa kina afu utujuze zaidi
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Me Voda siipendi na sijui kama nitakuja kuipenda! kwani huwa hawana huruma kwa wateja wao, Ndugu yangu hata mtu akinibeep kwa nambaya Voda Huwa napata hasira hapo hapo.

    Voda ni kampuni ya dhurma na hata kuanzishwa kwake kutakuwa ni kwa dhurma dhurma tu itakuwa ni kama Dalali kwani Dalala huwa hasaidii zaidi ya kutafuta pesa anaweza kukuuzia hata mwanao

    Vodacom hailipi Kodi sawasawa...
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hata siku moja mahesabu hayaendagi hivyo eti 10m,5m,4m si inatakiwa 10,213,695 au 5,967,101 ,Michuzi mzushi tu juzi aliporudi yule mshiriki wetu wa Miss Universe kadai eti alifika Fainali(top 16).
     
Loading...