Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hizi tabu nimechoka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ras wakambo, May 7, 2012.

  1. R

    Ras wakambo Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii mwenzangu hataki hata kunisikia...leo kagoma kupika then kanambia kashtaki tena jf coz anasema amewahi kuona mashtaka yangu
    1. Kumkumbuka alemtoa kimfuniko na
    2. kuhusu cm ya usiku alocngizia anaongea na mama yke kumbe sio.....sababu ya kujua ni username nayotumia ndo gna langu la mtaani...nisaidieni nimuelimishe huyu mtu jamani
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,129
    Trophy Points: 280
    mwambie mwanamke mpumbavu huibomoa nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahaha. . .watu wengine mnachekesha. . au sijui ni huu moto nnaoota hapa!!

    Nwy. . .sasa tumwelimishe umemleta? We badala ya kurekebisha jiko liwashwe unakuja kushitaki tena, alafu mashtaka yenyewe hata hayajakamilika maana hujasema kisa cha yeye kukataa kupika.
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ni kweli ulileta hayo mashtaka hapa....???
    labda utumie aproach nyengine next time badala ya kuleta humu,ongea naye...
    kwa sasa km ulileta muombe msamaha kinafkim,mwambie umejifunza hutorudia....
    kama hukuleta hayo mashtaka mkeo ni paranoia...anaumwa muone mtaalam/psychiarist lol:wacko:
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280

    kaka mbona pole? ila sidhani kama kweli mwanamke anaweza kuwa na roho kama hiyo kwa mumewe. cha kufanya hapa wala usimwambie mtu wa karibu kwanza ila mtishe.

    Fanya hivi mpuuzie tena wala asikusumbue, wewe kula unapojua, kisha piga stori kitaa rudi late hata saa 6 na ukifika ndani usimsemeshe chochote.

    Kama ulizoea kufanyiwa kazi za kibaba naye mpotezee tu pasi mwenyewe, fua chui mwenyewe. ukilala kama yuko kitandani lala hata kwenye kochi nunua kineti cha kishkaji kuzuia mbu.

    Yaani staili iwe ya dont see me for two wks uone. tena ikiwezekana siku rudi na condom mfukoni. kama huna watoto unaweza hata kuamua kulala hotelini kwa muda.
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kama ulileta mashitaka na akajua imekula kwako mbembeleze
     
  7. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    :sleepy::sleepy::sleepy::sleepy::sleepy:
     
  8. h

    hayaka JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we badala ya kumbembeleza unakuja kushtaki tena hapa? Ngoja aoene ndo utaujua mziki wake!
     
  9. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    utoto unawasumbua
     
  10. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Wewe inaelekea huyo mpenzio kakushika au wewe ndo unang'ang'ania huo uhusiano, hainiingii akilini kwamba alifanya kosa la kukudanganya anaongea na mamake ucku halafu bado anatingisha kiberiti. Ww ulipogundua umedanganywa ulichukua uamuzi gani ? au ndo ulikimbilia kushtaki gf ? halafu baada ya kushtaki ulifanyaje?.
    Hilo tatizo linatokana na ww mwenyewe kwa mtizamo wangu, wanawake wanapenda wanaume wenye maamuzi, walio na ujeuri katika mambo ya msingi siyo unakuwa m2 wa kuomba kusaidiwa kila wakati.
     
  11. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mpe talaka aende kwao.
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh mamaa ashajua unakujaga kumsemea humu :happy: pole...mwache aendelee kugoma kuna wengi tu mtaani wanatafuta wanaume shauri zake...na wewe mamaa kama unasoma hii post embu ingia jikoni kampikie mumeo...ndo tabia gani hii:A S 13:
     
Loading...