Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hizi pose za Pinda huwa za ukweli au unafiki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinine, Jan 18, 2011.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Waziri Mkuu Mizengo Pinda akitafakari jambo wakati alipotembelea moja ya chumba cha wanafunzi wa Chuo Kikuu cha Dodoma kujionea matatizo yanayowakabili wanafunzi wa chuo hicho.
     
  2. j

    jerry monny Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo marufuku zimeshatolewa ngapi mpaka nae aje na marufuku yake?tatizo la hii serekali utekelezaji ndio ziro.pinda alisema marufuku ya matumizi ya anasa kwenye serekali,kuhusu magari ya milioni 280.alakini hatimae akaidhinisha mabilioni yakununua hayo magari alafu chakushangaza anakataa kutumia hilo gari,mimi hainiingii akilini kabisa.tatizo lingine huyo bwana hana nguvu ya maamuzi,anaonyesha kuhuzunishwa alakini akishatoka hapo anaanza tena kuomba kwa mlacha ashughulikie tatizo,unategemea nini hapo.katiba mpya ndio tiba ya hayo yote,umeharibu hakuna haja yakuunda tume ni sheria inachukua mkondo wake.hapa kuna nchini kumeshaundwa tume lukuki alakini hakuna hatamoja utapewa ripoti yake kua ilikua hivi na vile.kenya baada yakatiba mpya kunasheria baa zinafunguliwa kuanzia saa kumina mbili mpaka tano usiku.ukikutwa muda usio rasmi uko baa ni jela wala haihitaji uchunguzi.hapa kwetu ni politics mwanzo mwisho.hana lolote huyo hilo ni pozi lake wala msijefikiri kaguswa na anayoyaona.elimu kwanza ndio kilimo kifuate,!
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahaha kaka msanii huyo, hahahhaha
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Nae keshakuwa msanii, sitegemei ukiwa na mamlaka, badala ya kutoa maagizo na baadae kufuatilia uetekelezaji unashangaa. Anashangaa nini sasa. Kwanza ajiuliza ni nani karuhusu hiyo hali itokee, aanze nae huyo kisha wengine kufuata.

    Awatake radhi sasa wanafunzi waliopigwa mabomu wakiandamana
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Cheki mwenyewe hiyo saa ya GOLD aliyotinga hapo mkono wa kushoto! Halafu utapata jibu ya hilo pozi kama ni kweli roho inamuma kutoka k hao wanafunzi!
     
  6. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ni mnafiki anayechipukia
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    PM muoga kuliko wote duniani,hv job description yake inasemaje?
     
  8. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ni mnafiki chipukizi
     
  9. T

    Topical JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mnafiki wa hali juu, incompetent, harmless,

    Huyu amechoka, yuko bored, hapendi kazi yake..big failure..sijui muda wake utaisha lini?
     
  10. tama

    tama JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    :lying:
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahah,kaka pindaaa,watz wanakush2kia
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Za kinafiki,kwa nini aliwatoroka mara ya kwanza,hayo matatizo yao ni ya muda mrefu......anayajua,ni kuchora tu watu.:lying:
     
  13. m

    majuva Senior Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaaa saa GOLD mtoto wa mkulima!! ama kweli danganya toto hazitoisha kwa wadanganyika
     
  14. I

    Ijuganyondo Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bro umesahau alivyovunga kulia mjengoni kuhusu ile issue ya albino??! What happened? Hahahahaaa hilo pozi tulifanyie utafiti wa kiinteligensia!
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Liongo kweli hili zee
     
  16. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    hanataka mapenzi hana lolote
     
  17. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    mbona mkono uko mfukoni!??
     
  18. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Pinda alikwenda huko kuwahakikishia kwamba serikali inajali na inauwezo wa kutatua matatizo yao, Je hiyo ni ishara ya kutatua matatizo au kukata tamaa? The body language is for somebody who's desperate and does not have any clue whatsoever of how to solve the issues.

     
Loading...