Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hizi code

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kasimba123, Sep 17, 2012.

  1. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Enyi waheshimiwa tunaotaka mabadiliko hii ni kwa ajili yako wewe mimi na yule na wote watakao mabadiliko

    #include <chadema2015.Ikulu>
    void CCM2015(int peoplevoteforChadema);
    int forever=1;
    int M4C;
    int ikulu(){
    int peoplevoteforChadema;
    while(forever)
    {
    printf("how many people you have that will votefor chadema?\n");
    scanf("%d",&peoplevoteforChadema);

    if(peoplevoteforChadema>=5){
    M4C=1;
    CCM2015(peoplevoteforChadema);
    }

    else{
    M4C=0;
    printf("T2015CDM depend on your vote\n and your support. Peoples Power\n wherever you are make sure 5 people vote for CDM");
    }
    while(M4C)
    {
    printf("Thanks for your support T2015 Ikulu is for Chadema");
    }
    }
    }

    void CCM2015(int peoplevoteforChadema)
    {
    printf("CCM you are the problem. Sorry and RIF(rest in fire) we didn't Love we loved you 1977-1985 from 1985 fisads and evil Loves you so much");

    }
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,904
    Likes Received: 1,347
    Trophy Points: 280
    confused..
     
  3. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Lugha gongana
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Kama commands za excel, dah!
     
  5. m

    manucho JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kasimba ungewaelewesha wasioelewa(programming language in computer) otherwise wadau wataona mapichapicha
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Mambo ya C++ haaaaaaaaaaa CCM void.
     
  7. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is machine language, msichanganye mambo
     
  8. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    ngoja nizicommand kwenye MSDOS
     
  9. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ushaweza kuwabadilisha fikra ndugu jamaa na marafiki walau watano ili hii program iweze kutoa output ya kuwaingiza Chadema ikulu?
     
  10. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mkuu waweza kuongezea au kurekebisha ili kuongeza efficiency ya program hii
     
  11. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Dah! hapo nimeingia chaka kimaujanja nimeshindwa kuelewa, hebu wale wakali wa jukwaa la Tech, Gadgets & Science waje waokoe hili jahazi watupe ufafanuzi wa matumizi ya hizi code.
     
  12. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ili tufanikiwa lazima void CCM2015 i loop forever vipi ushaongea na bibi babu mkeo/mumeo dada na kaka yako au rafiki zako. inatakiwa kila mmoja wetu a input watu watano then program itatupeleka ikulu
     
  13. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mkuu muda wa kucommandi kwenye DOS ni mwingi sana wewe unachotakiwa ni kuwaelewesha watu watano tu kule kijijini then program itaipeleka chadema Ikulu na CCM2015 itakuwa avoided forever. jitahidi mkuu muda wa mabadiliko sasa kama hata computer in support sembuse wewe mimi yule na wale
     
  14. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mkuu hebu tafuta wataalamu walau watano waongeze efficiency ya hii program tunataka itupe output ya ikulu hivi ushgaongea na maclassmet wako watano wa void CCM2015
     
  15. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Si unaona mkuu hata Lugha ya machine ina support M4C na Chadema na T2015. Je wewe mkuu ipe support CDM ushaongea na mchumbaako baba mkwe mama mkwe shemeji na ndugu wa mchuumbako M4C inahitaji 5 au zaidi wapige kura then machine itaongea Chadema ikulu wakati CCM itakuwa inakufa
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    sielewi kitu hapa...
     
  17. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    mpaka macho yanatoa machozi :crying: na kichwa kinauma kwa kusoma hii post maana sijaambulia kitu wakuu :nerd:
     
  18. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,435
    Trophy Points: 280
    :confused2: bilabila.!
     
  19. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hehehe mkuu natumai wataalamu wa jukwaa la tekelinalokujia wanaweza kutusaidia kurahisisha.
    mkuu usha wapa elimu wangapi tunahitaji 5 au zaidi kwa kila mmoja wetu kuitoa CCM madarakani
     
  20. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hehehe mkuu hebu vaa miwani ya kumoyo utaiona tu ninachomaanisha vipi ushampa elimu ya uraia bibi na babu kule kijijini
     
Loading...