Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani hivi ni mm au na kwa wengine?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Loreen, Jan 18, 2012.

  1. Loreen

    Loreen Senior Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habarini, jamani ninapata kila ki2 kwenye maisha but cjapata mapenzi ya ukweli nifanyaje?:shock:
     
  2. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    zidi kumuomba Mungu atakupa wakwako amin hujampata wa kwako vuta subira kuwa makini na kaka zetu wana maneno mazuri lakini vitendo ni 0,take care
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    haka kadada kana pepo! njoo kanisani leo jion tukuombee
     
  4. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    hapa hakuna pepo huo ndo ukweli
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    ahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaa!...halafu kamejiunga jf mkesha wa x-mas.
     
  6. m

    makomimi Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!!!!!!.................... aiseee sijui nikusaidie vp yani. ila nikwambie kitu unaezekana ukawa c safi ndo maana hupati anaekufaa. usikate tamaa endelea kukomaa ipo siku utampata unaemtaka kama c hapa kwa jakaya basi hata kwa mr ob unaeza ukapata. mi nakuombea na ukimpata usinisahau.
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni kipindi cha mpito, kuwa na subira,kwani huwezi sihi bila mwanaume hata kwa muda tu? si juzi tu umeachana nae??

    Tulia bwana, ukiwa desperate hivi haipendezi hata kwa potential partners!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tatizo umejiweka kibabaj, jiweke ki hammer kaja hujapata fasta.
     
  9. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tatizo la wabongo mtu akiongea ukweli mnasema ana pepo. Huyo dada kusema hapati mapenzi ya kweli amekosea nini mpaka useme ana pepo!
     
  10. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Aso kuwa na hile ana lile, una kila kitu isipokuwa mapenzi na kuwa wasio na chochote ila mapenzi.

    Mshukuru Mungu kwa kila jambo na andelea kuomba Mungu labda atakufungulia mlango wa penzi akunyang'anye huo wa kila kitu... view it that way.
     
  11. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa sababu unahangaika kutafuta mapenzi,we tulia yatakuja yenyewe.wazungu wanasema u cannot catch a butterfly by chasing after it but if u stand still it will come to u
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    jamani jamani mwenzenu hajataka ndege wala meli wala gari hata baiskeli kilio chake penzi la kweli tuuu, basi hata Hilo hapati? Usijali mrembo vuta subra inshallah mwenyezi mungu atakupa mwenye kheir na weye, awe kipofu nikisema kipofu simanishi asiona Namanisha asione mwengine zaidi yako...
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Si jana tu umeanza kutafuta?
    Kua na subira.
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,071
    Likes Received: 14,320
    Trophy Points: 280
    mapenzi ni ugonjwa wa wenye shibe
    ungekuwa na nja wala mapenzi usingeyafikiria saana
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Yaani kaachana majuzi tu alafu jana kaanza kutafuta?? Kuna hatari ya kuangukia pua tena, ni bora angetulia kwanza!!
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kweli mwaya, hizi hisia za kukata tamaa kiasi hiki sio nzuri!! Mi nahofia asijejipeleka kwa yeyote tu 'bora mpenzi'!!!
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Wewe mwenyewe una mapenzi ya kweli?
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    feisbuku umeona figanigga alivyokufanyia kitu mbaya leo kwenye thread flan?ni PM.
     
  19. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo dadazete sikuhz mapoz yamewazidi, mpaka 2nawaogopa kuwafuata hata kama 2nataka kiukweli.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    ukiwa desparate huwezi pata mpz wa kweli
     
Loading...