Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani hivi hili linawezekana vp?

Discussion in 'JF Doctor' started by peterimoy, Aug 8, 2011.

  1. p

    peterimoy New Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafahamu kua miili ye2 ni kama injini za gari mara nyingine checkup ni muhimu,na mambo mengine huwa yanahitaji ushauri na wakati mwingine huwa mazoezi ndio tiba muhimu,sasa kwa sisi wenzangu na mimi ambao tuna hisia za mapenzi na tukifanya mazoezi na ukichangia ubusy ndio kujisahaurisha ila ikifika usiku mpango ule ule,na kama hatuitaji wapenzi kabisha je kupiga punyeto kuna masharti ili madhara usiyapate? Na hata ukipiga unatakiwa uweje ili usibezwe nayo maana huo ni kama mtihani wa mvutaji kutenganishwa na sigara!
     
Loading...