Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hivi hii ni kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M-bongotz, May 15, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mimi sijaoa bado lakini jambo hili linanitatiza sana sijui nyie waungwana mnalionaje. Ni hivi kuna rafiki zangu waliooa wanasema kuwa eti ili mwanaume utulie kwenye ndoa yako ni lazima kabla hujaoa uwe umeshafanya ngono na Changudoa, Shoga, visichana vya under 18, mke wa mtu mwingine n.k ili ukiingia kwenye ndoa akili yako itulie na vyote hivi visikuzuzue, hii imekaaje jamani?
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Ukifuata ushauri kama huu..ujue umepotea moja kwa moja na utachanganyikiwa utakapoinga kwenye ndoa.Hebu tuchambue kidogo tuone madhara ya ushauri huu:
    1. Changudoa - huyu ni kiumbe yuko kazini - akili,mawazo na fikra yake haipo kwako na hujizuia kabisa kutokuwa emotionally involved na wewe mtakapokuwa wawili. Ataweza kukufanyia mambo ambayo mkeo hatakufanyia kamwe.Sasa uzoefu kama huu utafanya nao nini ukishaoa? Huoni kila mara utataka urudi huko kupata ladha ambazo mkeo hatakupa?

    2.Shoga - Huyu ni mwanaume mwenzio - kuanzia muonekano, haiba, feel of the body etc hafanani na mwanamke.Uzoefu kama huu huoni hauna maana yoyote kwako ukiachilia mbali kuwa ni chukizo mbele ya Mungu wako?

    3.Visichana under 18 - kwanza unabaka na unaweza kuishia jela miaka 30 na kuendelea na usije kuoa kabisa. Unatafuta nini hapa? Ukibahatika kutokuiona jela, huoni wewe utakuja kuwa hatari kwa jamii hata watoto wako mwenyewe endapo utafurahia visichana vidogo? Je hiki ndicho unachokitaka?

    4. Mke wa mtu mwingine - na wa kwako je akijakuonjwa na mwanaume mwenzio mwenye mtizamo kama huu utajisikiaje?
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ushauri wa waganga wa kienyeji
     
  4. k

    kaiya Member

    #4
    May 15, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0





    Hawa sio marafiki wazuri kwako, marafiki gani wana mawazo mgando kama haya! achana nao hawakufai watakuharibia maisha.
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Asanteni kwa mchango wenu, huu ni mtazamo wao tu kwamba kabla hujaamua kutulia kwenye ndoa basi ni lazima angalau uwe umeexperience aina tofauti za ngono
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    May 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,197
    Trophy Points: 280
    Ndugu, huu ni ushauri wa kijinga. Na kama hao jamaa wanajua kuwa angalau unazo akili za kawaida (common sense), wakikushauri hivi na wewe ukaupokea ushauri wao watakuona zumbukuku kweli kweli.
     
  7. s

    sijafulia Member

    #7
    May 15, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye ndoa akuna kuambiwa

    INGIA AUCHEZE MWENYEWE wanaokwambia wanajaribu
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhh sio muoaji wewe!!
     
  9. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa changudoa tunaweza sema unatafuta uzoefu kama hujapitia mahusiano kabla,under 18 anatafuta kufungwa na labda kulawitiwa huko,hilo la shoga wala usihangaike kwakuwa ukifumwa na mke wa mtu itabidi we mwenyewe upitie ushoga kabla ya kuachiwa.
     
  10. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ukishafanya na hao wote utakufa kabala hujaoa!
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bwa ha ha..watu kaa hao ndo kule kwenye majukwaa mengine mnajifanya wakereketwa wa dini za kigeni..lol. Endeleeni hivohivo msiache.
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,941
    Trophy Points: 280
    Ushauri sawa na nguvu za giza!
     
  13. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pumbavu kabisa!Ushauri gani huo wa kupelekana kuzimu na wakati nafasi za pepo zimeshajaa inamaana unatakiwa kulakiwa motoni!Acha kabisa si vizuri hata kidogo na kamuone mzee wa upako au kakobe akakutulize!
     
  14. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    acha ten usithubutu hata kidogo :painkiller:
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kila heri kapate xpiriensi ya namna ya kujitafutia kifo! Nani kakwambia ndoa hufanyiwa mazoezi?
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ushauri huo uliopewa ni wrong in soo many levels! duh hao nafikiri lengo lao ni moja tu....kukupoteza
     
  17. R

    Renegade JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Achana na ushauri wao, Jitunze mpaka siku ya kuoa, utamfuraia sana mke wako. Mambo mengine ni ya kizushi.
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahaaa!!
    Mwache aingie kichwa kichwa, watu watakula mkia!!
     
  19. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Amakweli ...AKILI ZA KUAMBIWA CHANGANYA NA ZAKO!!! [​IMG]
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nakuomba uwasiliane na watu wa GUINESS WORLD BK OF RECORD huu ni ushauri adiumu sana duniani kutolewa. Hawa rafiki zako wanataka hata ukifa usifae kuzika uchomwe moto ili majivu yako yamwage baharini.
     
Loading...