Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani hivi hii FACEBOOK ina faida au ni hasara!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mtanganyika tz, Dec 5, 2011.

  1. mtanganyika tz

    mtanganyika tz Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yan nashindwa hata kuamini! facebook imemgeuza rafiki yangu amekua "zombie" yan anaamka na facebook, anacheka na facebook, na kula nayo. nadhani hata anaota facebook! nimejaribu kuchunguza naona kama facebook inammaliza ndugu yang1 yani ni hasara mwanzo mwisho!!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inategemea na matumizi ya mtu.Wengine inatupa nafasi ya kuwa na watu wetu walioko mbali pia kupata wale tuliopotezana.Hii tunahesabia ni faida.

    Usisahau tu kwamba vitu vingi vinatakiwa vitumiwe kwa kiasi, kiasi kikizidi vinakua na madhara.
     
  3. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ndugu, mimi sioni tatizo lilko wapi.
    Kwa sababu hata mimi kabla ya kulala lazima nipitie JF, nikiamka kabla ya kufanya chochote lazima nipitie humu na kila ninapopata nafasi wakati wowote lazima nichungulie kuna jipya gani JF. Sasa kama na mimi nitaitwa zombie, nahisi sio sashihi.

    Mimi naamini watumiaji wa FB wengi unafahamu ni wa age gani. Najua pia topics nyingi kwenye fb wewe unajua zunahusu nini zaidi. Kwa hiyo huyo ndugu yako hiyo ndiyo hobie yake,usimlaumu. Kuna vitu ana interest navyo humo, muache ajiachie, au sio mkuu?
     
  4. mtanganyika tz

    mtanganyika tz Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkubwa nimekuellewa!
     
  5. S

    Smarty JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    inategegemea yupo facebook ipi?? Ma'ke kuna pesonal facebook na institutional facebook ambapo unaweza kutanga biashara zako au product za industry unazozalisha.. Ni ni hiyo anayotumia basi yuko sahihi kuwepo masaa yote kwa sababu yupo kazini...
     
  6. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni phase tu hyo,itapita akishazoea!!!!
     
  7. mtanganyika tz

    mtanganyika tz Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe! fafanua vizuri! kwa jinsi navyojua jamaa keshakua addicted!
     
  8. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ubaya wa facebook matumizi yako... kwa mfanyabiashara FB ni moja ya maeneo mwafaka ya Promo... kwa wambea na waharibifu FB ni pahala pa kutongozana na kusemeana mbovu... kwa intelijensia FB ni pahala pazuri pa kupata taarifa za watu wanaowatafuta... kwa watu maarufu FB ni pahala pazuri pa kusikia kupata maoni ya mashabiki wako... list inaendelea...
     
  9. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    FB ina faida na Hasara inategemea na choice hako
     
  10. D

    David Julius New Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fb ipo cul bt ppo wana use it badly lkn fb z vry nyc guyz n am one of its memberz!
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Usilojua ni sawa na usiku wa giza
     
  12. n

    nolakinabo Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    facebook hii jaman sio uongo inapoteza kila mtu anakuwa busy kuliko kufanya kazi hebu angalia kwenye bas
     
  13. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mambo za Facebook haziko kwenye wall aisee, mambo za Facebook ziko kwenye inbox, wacha kabisa. Niliwahi kufanya phishing ya Facebook, nkadaka username & password za watu kama 200 hivi. Aisee, yaliyomo humo inbox hatari tupuuuu, kwenye wall watu wanazuga tu na ma phrase na ma quote ya motivation sijui ninii aghhhhhr
     
  14. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Inaelekea wewe ni tapeli sio bure,watu 200 wa nini?
     
Loading...