Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hivi hii database ya Bodi ya mikopo ina nini!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by TWALICIOUS, Jun 10, 2011.

  1. TWALICIOUS

    TWALICIOUS Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa bodi walianza kuruhusu watu waanze kutuma maombi yao toka mwezi 4......tatizo ni kwamba kila watu wanapojaribu kusign in..ishu inakataa na mwisho wa ktuma maombi ni 30JUNE...assume kwa wale wanakaa vijijini hawana huduma hizo na inasemekana kuwa database yao imeharibika na zmebaki siku chache muda uishe jamani hebu rekebisheni basi sio kila Mtanzania ana hela za kusoma bila mkopo..wengi wao wanawategemea nyinyi....................
     
  2. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    exactly
     
  3. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    exactly<br>
     
  4. kidi kudi

    kidi kudi JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    cjui wananchi wote wanadhani wa-access na kompyuta?//////////
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mkuu inakubidi usilale,hata mimi ilinisumbuwa sana,lakini ilinibidi nikeshe na ikaja kukubali sikulala siku hiyo mpaka nilivyoprint form zote
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Jun 12, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,987
    Likes Received: 2,813
    Trophy Points: 280
    mimi haijawahi kunisumbua na login kila siku. But friend of mine yamsumbua, chunguzen kwa makini kuna wanaojisajili kama continuing student but huletewa sub forms za first time loan applicant, kwa style hii tegemea database error nyingi so muwe makini manake error nyingi hizo za database hutokana na duplicate ie: kuwa na data sawa first time na continuing
     
Loading...