Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hivi Edward Luwasa ni nani nchi hii na ni mani anampa hizi firsa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magu, Apr 14, 2012.

  1. Magu

    Magu Senior Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi napata tabu sana kupata majibu sahihi kwa kumuona kila mahari palipo na mikusanyiko ya watanzania Mhe. Edward Lowasa hata ambapo mimi sioni kama anatakiwa awepo na kupewa fursa ya kuongea. Je kuna mtu mkubwa nchi hii anampa shavu la kuongea kila penye mkusanyiko? Mfano katika misiba mikubwa na sherehe za kitaifa. Naombeni msaada wenu nipate kujua suala hili.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    NI kiongozi !
     
  3. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unafikiri kwa kuwa wewe unamchukia unadhani kila mtu anamchukia kiasi hicho. Kwa taarifa yako Lowassa ni waziri mkuu aliyejiuzulu, ni waziri wa miaka mingi katika URT hata Nyerere alikufa akiwa anajua kuwa siku moja huyu mtu anaweza kuwa Rais, vile vile ni mwenyekiti wa kamati ya kudumu ya bunge ya Ulinzi na usalama wako. Acha kufata mkumbo za kuambiwa changanya na zakwako.
    Kwa taarifa yako tangu serikali yako imtenge imeishiwa fedha mana mishahara ya kukulisha we na familia yako walikuwa wanakopa kwake na kwa RA. Fuatilia taarifa za TRA wamevuka malengo lkn serikali haina fedha, huwezi kujiuliza?
     
  4. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,535
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Kama unaongelea msiba wa Gen. Kiaro, basi hufahamu kuwa EL ni mwenyekiti wa kamati ya bunge ya ulinzi na usalama
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Kweli kuwa mwenyekiti wa kamati ya bunge ya ulinzi na usalama ni mtu mzito sana anapata update zote za usalama wa nchi!!alistahili kuwepo na kuweka shada!
     
  6. K

    Kariongo Senior Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unamawazo mafupi, be critical guy. Usiwe mvivu wa kufikiri na kuchanganua
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kama wewe ni Mtanzania na haufahamu Lowasa ni nani na Nyadhifa zake ni zipi ujue wewe ni mzembe tu sana!
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,620
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    hakuna edward luwassa upo EDWARD LOWASSA RAIS WETU MTRAJIWA 2015
    KAMA NI HUYO BASI SABABU NIMEKUONYESHWA KWA NINI HAPO JUU
     
  9. Magu

    Magu Senior Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nahisi watanzania tuna matatizo, sioni kama haya yanatokea hivi hivi, mtu ambaye hata kwao katika chama wanamchikia na kimwanzishia kampeni, bado tunampa big up
    ndo mana sipati picha. Kashfa za ndg yetu zinatosha kuonyesha kuwa hatufai tena kuwa kiomgozi
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Upende usipende Hon. Edward N. Lowassa ndiye rais wa JMT 2015.
     
  11. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kama makundi yataendelea kuwepo basi njia ya urais 2015 ni nyeupe kwake ana kundi kubwa zaidi chamani. Hawa wenzetu wa CDM ni nguvu ya soda (Peoples power ya soda), karibu watasambaratishana, si mmemsikia Kabwe naye anataka kugombea?
     
  12. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama fisadi mkuu Lowasa atakuwa rais wa tanzania, itabidi niombe uraia Burundi. Sitakuwa tayari kuiona nchi yangu ikiendelea kuwa mikononi mwa manyang'au na mimi nikiendelea kuwa raia!
     
  13. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbona sijawahi ona mchango wako humu au hizo posti 40? We unatumia masaburi kufikiri ndo mana huchangii ila kazi yako kujifanya refarii
     
  14. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kaka wewe ni mgeni hapa bongo?
    tanzania ni tv,na aliyeshika remote anaitwa EDWARD NGOYAI LOWASA mkimwuzi ni chenga mpaka mwisho.

    mi nashauri kama tumeshindwa kumnyanganya hiyo remote tuwe wapole ili tuambulie hata kuangalia katuni japo si watoto.
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hon. Lowassa ni mtu wa watu. Ana influence kubwa kwa umma wote.
     
  16. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lowassa ni
    rafiki mkubwa wa rais Jakaya Kikwete
    Waziri mkuu wa zamani aliyeachia ulaji tokana na kashfa ya Richmond
    Mbunge wa Monduli
    Mtuhumiwa mkuu wa ufisadi au ugamba
    Mshirika katika serikali ya ubia ya rafiki yake
    Mstaafu asiyestaafu lakini akalipwa kama mstaafu
    Mchangishaji mkubwa wa pesa za kuhudumia makanisa hasa Catholic
    Mwanachama wa CCM
    Baba mkwe wa mgombea ubunge wa CCM Arumeru aliyetaka kurithi kiti cha baba yake, Sioi Sumaye
    Ni baba wa Pamela Sioi
    Ni mkuu wa mtandao mmojawapo wa CCM
    Endelea...
     
  17. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lowasa awe riasi Tanzania ooo shhhhtttt kweri hapo watanzania tutakuwa tumepeleka akli zetu likizo
     
  18. Magu

    Magu Senior Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watu walisema watanzania Mwl Nyerere alikuwa anatuloga kwa kutumia mwenge wa uhuru unapokimbizwa nchi nzima tunanyunyiziwa uchawi wa kumpenda. Je EL anatumia nini maana sijaona hasa ni kitu gani kafanya hadi baadhi ya watanzania wampigie kampeni hivi hivi. Naamini CDM wanambinu CCM wamsimamishe EL washinde kiulaini. This looks to be CDM intelligence mission. Big up men
     
  19. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tupende tusipende Lowassa anaogopwa na wote si CCm wala CDM. Tena sina uhakika kama kweli alitabiriwa urais na T. B. Joshua. Ingekuwa kweli ningekuaminisha kuwa ndiye Rais ajaye. Kwa ufinyu mdogo wa kifikra ndani ya CCM hakuna aliye msafi wa kumpinga Lowassa eti sababu ya ufisadi. Pili kama CDM watamsimamisha tena Dr. Slaa kugombea Urais wategemee kupata anguko kubwa kwani siasa hubadilika siku kwa siku unaweza kupendwa saa mbili asubuhi kufika saa tano watu weshakuchoka. Mleta uzi umeuliza kuwa Lowassa huwa anaalikwa na nani? Kwani unataka uwe unaletewa taaifa ya mialiko yake?
     
  20. The Eagle2012

    The Eagle2012 Senior Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Naona Mzee Povu linakutoka,I see,Calm down!!
    -Kama EL ni Mzuri kazi zake zitamshuhudia!!
     
Loading...