Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hili suala linanisumbua sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NIMEKIMBIA CCM, Nov 25, 2011.

  1. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Glory 2 god!
    Heshma kwenu,magreat naomba mnieleweshe tofauti ya majukumu ya kichama na ya serikali kwa upande wa raisi
    hi n kutokana vkao vya ccm vlivokuwa vnaendeshwa na jk muda ambao ilibid awe anafanya kaz za serkal
    JE NI HALALI JK KUENDESHA VKAO VYA CHAMA MDA WA KAZI ZA WANANCH?
     
  2. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ulitaka iweje kama yeye ni m/kiti na rais angefanyeje sasa? Pia elewa haina tofauti akiwa kwenye vikao au nje ya nchi na akiwa kwenye shughuli za kawaida kwani huwa hana anachofanya ni bora tu asiwepo kwani vitu huendelea kawaida. Kutokuwepo au kuwepo kwake haina tofauti ni bora akaendelea kujifanyia shughuli zake tu.
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Glory to God.
    NOT: Glory to god mdau!
     
  4. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante valid statement ntafanya ki2bio,shallom shallom
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    usijisisahau tena.
     
  6. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shallom!
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mbona hata misafara yote ya wanene iliyokuwa inapita hapa kuu street kuelekea white house kwenye vikao vya chama ilikuwa inatumia magari ya serikali.
     
Loading...