Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hili janga linalokuja la mgao wa umeme ccm ilaumiwe?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arusha Leo, Jul 23, 2012.

  1. A

    Arusha Leo Senior Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm na serikali yake awamu hii hawatoki,ajali kibao,mgao wa umeme waja,ufisadi ndo kwao.
     
Loading...