Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hii ni ya kweli? Tuambizane!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by muuza ubuyu, Oct 24, 2012.

  1. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Habari za majukumu wana JF wenzangu?

    Hii ishu imekaa kiutani na kiudaku udaku vile japo nasikia ni Kitu ya kweli!
    Jamani kama ni kweli naombeni mtujuze ambao hatujazaliwa zamani na kujua mienendo na jamii. Nasikia mtu akizaa mtoto wa kiume, kama mzazi wa kike akigundua kimb*oo cha mtoto huwa hakishituki inaonyesha Kuwa jogoo hatakuwa na uwezo wa kuwika! Anachofanya mama anakachukua kadudu ka mtoto anakagusisha kwenye K yake na mtoto akifanyiwa hivyo kamwe hilo tatizo halitampata maishani mwake. Sasa swali linakuja, ni kweli hii Kitu huwa inafanyika? Katika kabila gani humu Tanzania ama makabila yote?
    Na kama tatizo hili linampata mtoto wa kike baba wa mtoto anagusisha dudu lake kwenye k ya binti yake?
    Ni swali jamani make hiki Kitu nimekisikia kwa watu wengi na Mara nyingi lkn huwa hainiingii akilini kwamba kuna tiba gani inayofanyika hapo!
    Nawasilisha!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  2. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,948
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Swali lako la msingi sina cha kukujibu, naungana na wewe ktk kusubiri, ila naomba nikuulize kidogo kuhusu mtoto wa kike, hivi mtoto wa kike nae anad_nda ee?
     
  3. chamlungu

    chamlungu JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nami nilitaka kumuuliza hivyohivyo kuhusiana na mtoto wa kike. Lakini hizo ni imani tu. Sidhani kisayansi unaweza kujua katika umri huo mtoto wa kiume yupo sawa au ana matatizo. Kama kuna makabila/watu wanaamini hayo watujuze
     
  4. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    SALOK na chamlungu, jamani mie nimeuliza nahitaji nijue wakuu msinibane! Pia msiseme ni imani tu rejeeni pia swali langu la msingi, je hiki Kitu kipo? Na ktk kabila gani?

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Imani za mifereji taka hizo!!
     
  6. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Ahahahaaaaaaa, sasa inasemekana hizo imani zipo tz kama jinsi zilivyo siasa za maji taka!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  7. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,241
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hakuna ukwel wowote
     
  8. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mimi nasikia kitovu kikidondokea kwenye mashine, mama lazima agusishe la sivyo katosimanisha.
     
Loading...