Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hii ni soda gani? Fanta au Mirinda?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kaa la Moto, Mar 25, 2011.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    DSCF0002i.jpg
    DSCF0001i.jpg
    DSCF0003i.jpg
    Jamani hivi hizi biashara zinafanyika vipi? Inakuwaje mtu nanunua soda ya fanta lakini iko ndani ya chupa ya mirinda? Huu ni uzembe wa hali ya juu!
    Nani mwenye kosa hapa? Hivi naweza kuwachukulia hatua gani hawa?
    Siku nyingine utagundua kuwa watanzania hatuko serious na biashara zetu.
    utakuta mende, vifuniko vya soda na takataka kibao katika soda. Ni uzembe mkubwa sana.
    Usishangae siku nyingine kukuta unakunywa konyagi mwitu ukidhani wanywa soda, maana huku kwetu wanatumia chupa hizi hizi ku bottle Konyagi!
     
  2. Observer2010

    Observer2010 Senior Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watanzania tushazoea vihoja.
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hii ni bonge la aibu meneja wa hicho kiwanda anatakiwa kujiudhuru :smash::smash::smash:
     
  4. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    MR unataka meneja ajidhuru au ajiuzuru?
     
  5. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaka Bongo utelezi jamaa yangu alishaagiza castlelite wakaleta ipo kwenye chupa Tusker malt na si unajua Tusker malt ina maandishi ya kuchoma kwenye chupa lakini label na kizibo Castle lite.

    Wapelekee Coca cola labda wataweza kufind a way foeward na ukalipwa kifuta jasho au bodi ya ushindani wa biashara nao pia wanahusika katika mambo haya.
     
  6. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tatizo hatuna sera, sheria wala ufuatiliaji wa kumlinda mlaji. Umeangalia vifuniko vimejaa kutu kwa nje, ndani vitakuwaje? Iko siku nilinunua soda ndani mna filter ya sigara. Nilipokwenda kiwandani walinizuwia nisionane na mkuu wa uzalishaji. Kama tungekuwa makini hawa ni wa kupigwa faini kubwa na/au kufungiwa kabisa.
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Afu wewe huelewiii hahha haha:lol::lol::lol:
     
  8. M

    Mantisa Senior Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ndo Bongoland. Subotage kila mahali. I can imagine hiyo pia ni mbinu inayotumiwa na haya makampunia kuharibiana biashara
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Oops! Kuna binti huku alikunywa koka ndani kulikuwa na mavi ya mende na uchafu mwingine. Binti hoi hadi akalazwa hospitali. Alienda kushtaki akalipwa fidia.
    Watu tushajitoa mhanga kunywa hayo makemikali. Bado wanatuongezea na uchafu. Lol!
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hiki ni kile kiwanda cha Mwanza cha yule mwana CCM mkereketwa anaitwa Gachuma ndio kinafanya madudu haya.
    Jamaa yuko buzy anachakachua mambo ndani ya chama na huku biashara yake pia imechachuka. Badala ya kuwa busy na kuhakikisha biashara yake ina prosper yeye yuko busy na chama kilichokwisha kujifia! JAMANI!
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,112
    Trophy Points: 280
    Umekunywa sip up iliyokuwa inatengenezwa Mbeya miaka ya mwishoni mwa themanini na mwanzoni mwa tisini
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Duh...yupi sasa.....wa coca cola au wa pepsi??
     
  13. M

    Mbonetronics Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ndugu unaona wanajf wote watoto? Au unadhani hatuna mambo ya maana ya kujadili? UMECHUKUA CHUPA YA MIRINDA ORANGE, UKAPACHIKA KIZIBO CHA FANTA, halafu unajiita great thinker, cjui ndyo ubunifu? Pole
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nadhani una ugonjwa wa kichwa. Nibandike kizibo ili iweje wewe ****? wewe ndiye mtoto. Unadhani nina faida gani kuleta uongo hapa. Mimi nina akili timamu na kitu hiki kimetokea. Na ndio sababu nauliza. Kama huna la kusema kaa kimya. Kama wewe ni meneja wa kiwanda hicho ni PM nikwambie soda hiyo ilipo na nikudai fidia mjinga wewe.
     
  15. H

    Hamuyu Senior Member

    #15
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ajiuzului
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    not in tanzania
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    kwani wanatofautiana?
     
  18. L

    LAT JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0




    nani aliyekosea zaidi....?
     
  19. L

    LAT JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu .... nahisi hii ni photo shop ... photographic illusions
     
  20. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    wanzuuuki ya rangi!
     
Loading...