Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hii ni kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kisasangwe, Jul 28, 2010.

  1. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umezuka ubishi hapa nilipo. Wanaume walioko hapa wanasema kwamba wanawake wanaonyonyesha huwa hawana hamu ya kukutana kimwili na wanaume eti kwasababu huwa wanaponyonyesha huipata raha( hufika kileleni). Mimi nabisha lakini hawaelewi/ hawakubali ,sasa hebu na nyie wenzangu nijuzeni,

    je kuna ukweli kuhusu hili?????
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    haaa hii nayo kali...hao wanaume wana wake au wanahic tu.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,176
    Likes Received: 5,404
    Trophy Points: 280
    Wachawi hao, yaani wanapigishwa besheni na watoto wao?
    Mama mwehu ananyonyesha ili afike kileleni, mama mwerevu ananyoshesha kwa ajili ya upendo kwa mwanawe
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mh Kweli hii kali
     
  5. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wao wanadai kitendo cha mtoto kumshika mama ziwa na kunyonya humfanya mama aamkwe na hisia. mimi nimebisha lakini wanang'ang'ana kuwa hiyo ndio sababu ya wanawake wengi wanaonyonyesha kushindwa kuwa karibu na waume zao.
    na wanatetea hoja ya kuwa na mahusiano nje ya ndoa eti kwa sababu wake zao hawajisikii wakati huo
     
  6. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wanawake wenye watoto msaada hapa
    jamaa anahitaji hahahahahahaha
     
  7. KAPERO

    KAPERO Member

    #7
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kasimba .. amekupatia mahali pa kuanzia. waulize kinamama wenye watoto. majibu utakayo pata yakufanana kwa walio wengi ndiyo yatakupatia ukweli.
     
Loading...