Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hii ni kweli?????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kisasangwe, Jul 28, 2010.

  1. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umezuka ubishi hapa nilipo. Wanaume walioko hapa wanasema kwamba wanawake wanaonyonyesha huwa hawana hamu ya kukutana kimwili na wanaume eti kwasababu huwa wanaponyonyesha huipata raha( hufika kileleni). Mimi nabisha lakini hawaelewi/ hawakubali ,sasa hebu na nyie wenzangu nijuzeni,

    je kuna ukweli kuhusu hili?????
     
Loading...