Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani hii ni halali kweli??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zimwimtu, Mar 31, 2012.

  1. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Its this my machine operator, anaishi na mwanamke mitaa ya mabibo na wana motto mmoja. (hawajafunga ndoa) jamaa kajitahidi kapata kiwanja CHANIKA. Na kajenga kibanda chake sasa anataka kuhamia ili kupunguza ukali wa maisha, maana kodi za nyumba nazo zinakera.

    Mke wake kakataa kwenda chanika kwamba hayuko tayari kuishi porini na kama aking’ang’nia kwenda kuishi huko ndo utakuwa mwisho wao, kila mtu ajue maisha yake. Na wakati anajenga huyo mke wake alikuwa na taarifa na alishafika kuona maendeleo ya nyumba.

    Bas jamaa kachanganyikiwa hajui afanye nini. Mke anampenda na amejaribu kuongea nae sana lakini hamuelewi.

    Sasa niwaulize wadada, hivi upo tayari kumtosa mpenz wako kisa kaenda kuishi mbali na mji? Ya nni kubaguana kwa sababu ya makazi?

    Maoni yenu plz…
     
  2. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,178
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Hela nitafute mimi halafu mwanamke aje anipangie masharti yake, thubutu yake ingekuwa mimi angeshanisahau siku nyingi....
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Mambo mengine sio ya kulazimisha sana, kama amekataa kuhama waweke makubaliano; mwanaume awe mpole na amweleze mkewe kwa upole kua sasa yeye hana uwezo wa kulipa kodi anymore, hivo yeye huyo dada alipe hio kodi na mwanaume ajitoe... Yaweza saidia kumumrudisha katika mstari dada....
     
  4. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbna mademu wanaojiheshmu tna wko tayar kuish popote wapo wng 2...achukue mtoto wake then tupa kule huyo mwanamke..
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    huenda demu ana kibuzi chake hapo jirani kinachomshughulisha so hataki kukaa mbali nacho teh teh teh... kama vipi aanze zake huko kijijini tu, huyo demu asipomfuata basi ajue si ridhiki
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Piga chiniiiiiiiii.
     
  7. y

    yplus Senior Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swali kwa mtoa mada
    1.Huyo mwenzako anafanya shughuli gani na wapi?
    2.kama ulimshirilisha kuhusu ujenzi na akaafiki,kwa nini amekugeuka?
     
  8. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    hana kazi, alimshirikisha sana na ndo maana alikwenda kuona maendeleo ya mjengo. inawezekana kuna mtu anamtia kiburi.
     
  9. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    possible, coz kuna tetesi kuwa anatoka na sales man mmoja hapa kazini.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuna pull factors na push factors.

    Ndo ameshaona manyoya hivo.
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ana umri gan huyo jamaa yako?
     
  12. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    mara moja
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Duh! Kama ameshirikishwa kwenye ujenzi iweje agome. Mwambie jamaa safari hii asilipe kodi hadi mwenye nyumba awatimue ila pia aangalie sababu zinazomfanya mkewe agome.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mmh! Jambo dogo hilo la kuelewana tu.
     
  15. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Awaulize kwa nini wale watu wa jangwani, pamoja na kupewa viwanja bure bado hawataki kuhamia huko mabwepande.....? (jangwani kuna maslahi) huyo bibie anamaslahi na hapo, mkeo halisi yeye ndo angekuwa wa kwanza kutafuta gari la kuwahamisha. wengine tulikuta nyumba iko tupukisha beba kila kitu kakuachia maagizo kwa baba mwenye nyumba, ( AKIRUDI MWAMBIE NIMEKWENDA KWANGU KAMA YEYE BADO ANAHITAJI KUPANGA AOE MKE MWINGINE)--- tafuta usafiri beba vyombo kama ni mkeo atakufuata.
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    hii ndio saizi yake huyo mama mpenda kukaai vibarazani kusogoa badala akalime mihogo na kufuga kuku huko shamba anahisi atakuwa mbali na kiserengeti chake na mashostito
     
  17. k

    kabye JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu uyo binti kibaka wa town. chanika wala si polini mi nimefanya kazi kote uko nime pita, so kama ataki piga chini faster usikawiye mkuu. mkuu maisha sasa simchezo yeye ana pata life analeta mchezo, kabaya zaidi ni 'GOLIKIPA'.
     
Loading...