Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hii ndiyo tuseme ni kafara la siasa Tanzania au?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dijly4, Feb 8, 2012.

  1. dijly4

    dijly4 Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua mwenzenu nashindwa kabisa kuielewa serikali yangu iliyo madarakani kwani majanga makubwa yanayoyoonekana machoni pa viongozi kuwa ni madogo yanautesa sana moyo wangu.
    Mabomu ya mbagala
    mabomu ya gongo la mboto
    mauaji ya vurugu za arusha
    mafuriko
    leo hii tunasikia wenzetu wanakufa ktk hospitali mbalimbali za umma, pia ni janga kubwa mno

    kinachoniuma ni hiki
    serikali inavyochukulia jambo lenyewe, kwa kuwaficha wananchi taarifa sahihi kuhusu kinachoendelea huko mahospitalini kwa kudanganya kuwa huduma zinaendelea

    bungeni spika anakuwa mbogo kwa kuambiwa kuwa jambo hilo ni la dharura

    mie nadhani hili linaweza kwa ndilo kafara la chama tawala ili kiendelee kbaki madarakani

    inasikitisha jamaniii!!!!!!!!!!!!!!!!!1
     
Loading...