Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hii nayo ni raha eti?!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Oct 13, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Jamani mimi nimekumbana na mengi lakini hili naomba ni share na wewe mwana jamii mwenzanagu!!Najua wote wake kwa waume kunakitu kitufanyacho tufurahi na sikingine!!ze needful is something else!!au??Sasa basi naomba nikuulize baada ya mahitaji je wewe ulishakutana na mizuka gani??maana kila mmoja Mume kwa mke amalizapo ule mshindo anamzuka wake wengine hurukarukakitandani wengine mayowe kwakweli mchanga nyiko wengine utacheka maana utazani anafanya makusudi kumbe ndivyo alivyo maana mara yakwanza waweza sema nimatani lakini sikuzinavyosogea ndiyo staili yake!!je wewe umeona mizuka mingapi na ya aina ipi weka hapa burudani!!mimi nmwenyewe nimeona mtu kaamka kitandani anatembea chumba kizima nikashangaa amepandwa namashetani??baada yakupoaaa!! nikamwuliza aksema we achatu ninakuwa najisikia raha ajabu!!Jibu langu nimetoa usiniulize nasubiri kwako!!:A S 465::wink2:
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kutoa hewa chafu yaani kujamb*
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kuna jamaa huyo yeye akishamwaga mchuzi wake tu, basi lazima amlambe mwanamke makofi kama 2 hivi ya haja kufurahia ushindi wake!
     
  4. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmmmmh!hapo lazima tIGO kwa namna fulani ilitumika, na sasa ikaona irelax!!!
     
  5. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uwiiii, samahani nimeingia choo cha kike
     
  6. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kuna mdada mmoja akikojoa anazimia kabisa mpaka hospitali ndio anaenda kuzinduka tena kwa dripu nilikutana nae Upanga
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    :becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky:
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahahahha!hahah! minkimaliza naanza kuimba haleluya....haleluya............!!!!!!
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwani ukiingia cha kike huwezi kujisaidia??????????
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Lazima umtukuze aliyekutengenezea hiyo tool!!
     
  11. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mhhhh.....! Ever you proved this?

    Huko ni wapi mkuu? Tafadhali, umeniacha....!

    Hata ukiiba utaimba hivi? Sipati picha kama umeshiriki cha chap-chap.....!
     
  12. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duh...! Kuishi na huyu ni raha sana, maana hawezi kuiba, na akifanya hivyo lazima ijulikane....!
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ndo manake naimba ivo ivo km nipo kwa kakobe vle.......haleluya za hatari .....haleeeeeeeeeeeeeeeluyaaaaaaa haleluuyaaaaaaaaaaaaaahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaleluuuuuuuya......sauti zote apo toka ya 1 mpk ya 41 zinatumika!!!!!!!!!!!!!
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    Halafu ukaendelea kum'miminia mbegu?
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ulijuaje kakakiiza?
    amen amen mpendwa umo umo grol b2god 4..............amen!!!!!!
     
  16. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wee hujatulia kabisa, unahitaji kupepewa na kupewa kitchen party au beg party. Mambo ya chumbani huishia chumbani.
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nimekugongea senkisi!!
     
  18. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha wote waliochangia hapa hawajatulia???Na rose 1980 anayeimba haleluya??unajua mungu kaweka hivi vitu tuvitumie kama usiposema hapa tutakuwa tumenuna!!sasa hii ndiyo dunia ina smile!!Twambie wewe unatimkaje au unavibrate kama uanakufa na kurusha miguu mikono??nakungojea mpwa!ndo tuna wafunda!!
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahahahaha !!!HA!haaaaaaaaaaaa raha kweli kweli kakakiiza mwulize uyo!!!!!
     
  20. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    tatizo inatakiwa na wewe upate kozi ya first aid au uwe unaenda kuchinjia kobe wodini ili mkimaliza tu dokta anamuwekea dripu azinduke
     
Loading...