Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani hii kitu ni kweli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by drphone, Feb 15, 2011.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wakuu jana nilikwenda wapo mission wana kifaa cha kupima afya mwili mzima kwa sekunde 56 na kinakupa majibu yote nakama unaflash disk wanakuwekea majibu yako na pia wanamtambo wakutoa sumu mwilini hapo ndio waliniacha hoi kidogo wanakufunga belt kiunoni na mkanda mkononi kisha wanatumbukiza kiplastiki kmoja kwenye maji unatumbukiza miguu baada ya mda maji yanaanza kubadilika yanakuwa machafu kabisa ila kwenye vipimo niliweza kubaini ukweli fulani kwani nilitoka kupima full blood picture pale aar so nimewakubali
     
  2. b

    binti ashura Senior Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndugu hata mimi nilikutana na vipimo hivyo wanavyo vya aina mbili lakini vyote vimekuwa computalized. kipimo cha kwanza wanakuchomachoma kwenye viganja siyo kuchoma mpaka damu itoke ila wanakuwa wanagusa viganjani computa inaonyesha kama tumboni kunamatatizo au kichwani au lolote. wanapima magonjwa yasiyohitaji damu. magonjwa kama vile ukimwi, malaria na mengineyo yanayohitaji damu hawapimi.
    pili wanapima kutumia kifaa ambacho inakishika kama umeshikilia fimbo baada ya dakika kadhaa unafunguliwa kurasa kibao ambazo wanaweza kukupa kwenye flash au kukuprintia kama siyo nyingi sana.

    mkuu kwa upande wa vipimo mimi na dada yangu tumewakubali. Ila kwa upande wa kutoa sumu wao wanaita detoxification hiyo hata mie na dada yangu tulitoa lakini sijajua kama ni kweli au la lakini tulipotoka tulijiona wepesi, usingizi mwingi zaidi na mengine machache. hivyo ndivyo nilivyoshuhudia.
     
  3. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,211
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ni hospitali gani hiyo?
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Na bei zao zikoje tafadhali tupatieni detail zaidi.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    hizo taarifa zitakuwa zimetusaidia zaidi
     
  6. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,211
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na hasa ikizingatiwa kuwa ni habari mpya machoni na masikioni mwa wengi humu jamvini
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kwakweli.
    Atuambie tukajicheki na sisi.
     
  8. P

    Pokola JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tupeni habari zaidi wadau, mtuelekeze ilipo. Mimi binafsi nadhani huu mwili umezidiwa na sumu za vyakula, pombe na pollution ya dar. Aisee ukombozi umekuja.!!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Iko pande zipi hiyo hospital.
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hayo machache ni yepi? teh teh!
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Na mkianza ugua kansa msishangae :twitch::twitch: nyie kimbilieni kila kitu kigeni mnajua side effects zake??
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio hosp mkuu ni kama kituo wapo pale kurasini ukishapimwa wanadawa zao sio zakemikali
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    binamu binamu hiki k2 sio kigeni ata hosp nyingi wanazo hapa na imedhibitishwa kimataifa alafu binamu mbona vingi sana vyenye sideeffects tunameza,tunakula, tunapakwa nk
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    uzito kupungua wengi wamesema mengi baada ya kutolewa kasoro mm ckuona change cjajua ni maumivu nilokuwa nayo ngoja nimalze dozi then nitarudi tena
     
  15. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ipo wapi?
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani itakuonyesha kila k2 na source yake ni nn wapo kuracni chuo cha polic palepale wapo radio ukienda nenda flash yako weka majibu yako tafuta dr wako nae akusomee au kapime tena walichokwambia yan mpaka moyo vidonda vya tumbo, presha, sukari na wenye tatizo la kuzaa inaonyesha mfumo mzima wa uzazi kama mijira imeziba inakuonyesha
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuracni omba msaada polic college uliza wapo radio ndipo kilipo kituo hicho cha afya
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    basi tupe jina la hicho kituo na gharama zake pia......drphone unaturusha stimu sana wenzio.....unatupa details kwa uchoyo mno..
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bei kucheki afya ni sh 30000 na kutoa sumu 20000 dawa zinatofautiana bei kulingana na tatizo ila za awali ni hizo na wanangangania utoe na sumu ila ukikataa awakulazimishi
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nisamehe binamu na2mia cm nashindwa kuona msg zote kupima afya sh. 30000 na kutoa sumu 20000 wapo pale kuracni chuo cha polic wapo kwenye ofic za wapo radio na hii k2 ipo chini ya wapo mission iliyopo chini ya askofu gamanywa
     
Loading...