Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hii kampuni ya wakili Mawala vipi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Arusha Leo, Jul 14, 2012.

  1. A

    Arusha Leo Senior Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WADAU kampuni ya uwindaji wanyama pori ya Mwiba holding inayomilikiwa na wakili maarufu nchini,Nyaga Mawala ,kwa mara nyingine askari wake wamempiga risasi mfugaji na kumtupa porini ,hii ni mara ya tatu kulalamikiwa ,sasa kwanini serikali isimbane ama kwa vile ni wakili,hakuna hatua zinazochukuliwa.
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Wakubanwa ni Askari aliyefanya hicho kitendo au ni mwenye kampuni? Arusha Leo inaelekea mfanyakazi wako akibaka utakuwa tayari kubeba mashtaka yake kama unavyoshauri Mawala ashtakiwe kwa kosa la mfanyakazi wake. Kama una maelekezo toka kwa Mawala kwenda kwa ASkari inayomwamrisha kuua lete huo ushahidi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Wakwanza kubanwa ni Mawala kama mwajiri wa huyo askari utajuaje askari amepewa order ya kupiga risasi kesi nitapambana nayo.
    Mkuu kwani umesahau viburi walivyonavyo mawakili wetu,Anagonga mtu anakufa analipa laki 8 tu kwishney,Wazee wa vijesent.
    Au ndo umerudi home kutoka Diaspora teteteteteh.
     
  4. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    nini kosa la mwajiri hapo
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi nilishaongelea hili la Mwiba holding nikaonekana sina fact, but ukweli ni kwamba Mawalla ana nguvu sana na ana hela sana so anaweza akafanya chochote.Ameajili makaburu kama masection manager na makaburu hawana shida hata kidogo kipiga na kuua maana wana roho ya kinyama. Lakini haina shida Mwiba holding ndo ilitoa Land cruser mpya kwa mkuu wa wilaya so watu wa Shinyanga kuweni macho mtakwisha
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,056
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    ni sheria tu mkuu, ukigonga na kuu kwani sheria inasema adhabu nini..kuna askari aliniambia adhabu ni faini ya 25,000 kwa kichwa...tuanze na kubadilisha sheria zilizo pitwa na wakati.
     
Loading...