Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani, hii hali mnaizungumziaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mito, Jun 28, 2011.

  1. mito

    mito JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Jamani, mi ni mgeni kabisa hapa JF. Ila tangu niingie, nimekuwa nasoma zaidi kona hii ya MMU. Na ktk somasoma yangu nikagundua kuna hili hali mi nashindwa kuielewa kabisa ingawa inatokea mara kwa mara ktk mahusiano/ndoa zetu.Utakuta mpenzi au mwanandoa akishajua mwenzake anatoka nje, eti na yeye anaanza kutoka! Sasa hii ni kukomeshana?, ni kumfunza aliyeanza kutoka? au mnaielezeaje jamani? Samahani kama mada hii mlishaiongelea huko nyuma, sikuweza kuipata ktk pekua pekua yangu.
     
  2. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni hali ya kuendelea kukimbia utatuzi wa tatizo. Kwa watu wenye busara, suala la mtu kumwaga mboaga na yeye kumwaga ugali ni ukosefu wa busara. La muhimu nikuchunguza sababu ya mwnzako kutoka nje, ili upate ufumbuzi wa tatizo hilo ili msije mkaangamia!
     
  3. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Umeshapitia reception kwanza?
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    huyo anaeenda nje baada ya mwenzie kumsaliti ujue kapata pa kuonyesha uhodari wake na alikuwa anatafuta sababu tu...
     
Loading...