Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hebu waoneni hawa; hivi kweli ni viongozi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anyisile Obheli, May 18, 2010.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hivi hawa watunatufaa kuwa katika Wakuu.jpg ngazi ya kuliongoza taifa
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Yaani ma-soldier ndo wanaongoza kwa usingizi. Ajabu na kweli!
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hehhe hhe hii pic nimemuonyesha mtu hapa anakufa kwa kucheka hahha hahhahha duh!
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa vyovyote watakuwa masoja kwa sababu ya sare tu!!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    nadhani huyo anayeshika machoni ni malecela, na nahisi hao wengine ni wazee wa kizenji
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    May 18, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,204
    Likes Received: 16,205
    Trophy Points: 280
    Na nyinyi bana....hii picha ya zaaaaaaamaaaaani....tulishaijadili hapa tokea enzi za jamboforums.com....
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    jamani hii picha ishaletwa hapa jamvini muda kitambo, pitieni threads wakubwa ndo maana huwa nasema usiache siku ipite bila kukanyaga hapa jamvini usijeleta habari kama BREAKING news kumbe ishachoka. Anyways asante kwa kutukumbusha!
     
  8. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Weka link!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    May 18, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,204
    Likes Received: 16,205
    Trophy Points: 280
    I ain't got time to do all that shit. Holla at Invisible or Mwanakijiji (he's the one who put it here first, I think)
     
  10. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    asante mkuu, nadhani umesahau ya kuwa ulipokuwa umeshiba wewe wengine walikuwa na njaa, ulipokuwa macho wengine walikuwa wamelele,
    pia kumbuka humu JF hatufanani kiumri, mengine kama kwako si mapya we skip tu
    utaonekana mwenye maarifa zaidi
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    May 18, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,204
    Likes Received: 16,205
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo ukirudia rudia mambo ya zamani bila kujua kwamba yameshapita hapa tusikuambie, sio? Uachwe tu?
     
  12. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    umenena vyema but si kila mtu have an enough time to do so,
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni vema kukumbushana, lakini staili yako ya kuambia haina, hekima
    any way si ugonvi kikubwa umefahamu kuwa tuko tofauti kiumri humu ndani kwani
    kibaya nini kama jambo linarudiwa? ulipokwepo wewe mwingine hakwepo, na ndiyo maana kwako ni ya zamani lakini kwa wengine ni mpya
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Asante mkubwa nimekuelewa!
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    May 18, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,204
    Likes Received: 16,205
    Trophy Points: 280
    Umetumia ki/vipimo gani kutathmini hekima ya staili yangu ya kukuambia? Kwa maneno mengine, umefikiaje hitimisho lako la kwamba staili yangu ya kukuambia haina hekima?
     
  16. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    mambo ya Zenji haya! naona jamaa aliyemacho anabebndera ya Zanzibar. duh! inachekesha sana.
     
  17. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwani hii post si ya kwako?
    Na nyinyi bana....hii picha ya zaaaaaaamaaaaani....tulishaijadili hapa tokea enzi za jamboforums.com....

    unavyoona hapo wewe unaambia, unashangaa, au unalaumu? nadhani unakitumia vizuri kiswahili na sentensi zake
     
  18. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ok mkuu kuelimishana ni jambo zuri, tuko pa1
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    May 18, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,204
    Likes Received: 16,205
    Trophy Points: 280
    Ninavyoona hapo mimi ninashangaa (kwa sababu ni ya zamani na tuliijadili sana, tena sana tu), pia naambia kwa msisitizo (ndio maana nikaongeza vihanjumati kwenye neno zamani), na mwisho silaumu kwani sioni cha kulaumu.

    Sasa ndugu Anyisile Obheli, utovu wangu wa hekima uko wapi hapi? Hebu nioneshe basi ili niweze kujirudi safari ijayo. Asante sana.
     
  20. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sawa mkuu, huu si ugonvi wala vita nimekuelewa sana, but mi naona wewe, uko sahihi kulingana
    na uzamani wako humu ndani, so we've to produce a good chance to athers'post who had't seen it b4
     
Loading...