Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Hebu tuwaweke kwenye MIZANI MARAIS WETU TANGU UHURU MPAKA LEO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sindo, Nov 10, 2011.

  1. s

    sindo Senior Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanaukumbi,
    Tumetoka Mbali tangu mchonga mpaka kijana wa kikwere, hebu tuwaweke kwenye mizani
    halafu tuone uli mwimbo wa mwimbaji wa kizazi kipya "afadhali ya jana kila kukicha"
     
Loading...