Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hebu sikieni nilichokiona leo - Bosi na Binti wa 16yo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LD, Mar 23, 2011.

  1. LD

    LD JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Leo asubuhi kama kawaida yangu niwewahi kwenye kibarua changu, kujitafutia mkate wa kila siku.
    Sasa nina kawaida ya kuchukua ufunguo wa chumba changu cha ofisi kwa boss wangu.
    Kama kawaida mimi nikaenda nikagonga chumba cha ofisi ya Boss, nikaingia, kuingia nikakuta kabinti ka sekondari form 4 ndani ya ofisi, na kabosi kametulia juu yake.
    Nikaona aibu nikatoka nje, kale kabinti kakamchomoka bosi, kakanifuata kananiambia dada babu kaniambia nikusubirie ofisini kwake ufike uniprintie Fomu ya Registration ya mtihani wa Form Four. Nikamuuliza una miaka mingapi akaniambia miaka 16.

    Sasa babu zangu mlioko huku kulikoni jamani?
    Kwa nini lakini wanaume mnakuwa hivi?
    Basi hata kama ni tamaa si mkawachukue hao ambao wapo tayari kwa hiyo kazi?
    Mbona mwatuharibia watoto wetu?
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kuna signature moja ya mwanajamii mmoja hapa ilikuwa inasomeka hivi,"Kama tunatakiwa kufanya mapenzi baada ya ndoa kwanini tunabalehe kabla ya ndoa".
     
  3. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kabla ya kuwaauliza mababu wa huku, vp huyo babu yako uliongea chochote? na je huyo binti uliongea naye chochote zaidi ya kumuuliza miaka?
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo PM, unataka kusema ni haki ya hako kabinti kuwa na hako kababu sio.
    Au ni aje hapo kaka angu!!!
     
  5. M

    Makwanja New Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani wewe kilichokushangaza ninii,kutoa copy au umri au alivyowahi kuliko wewe?
     
  6. S

    SELEWISE Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ni mbakaji si ungemuitia TAMWA tu au unaogopa kibarua?
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tuliza moyo wako, kubali mapungufu yako, chunga tamaa mbaya chunga tamaa mbaya
     
  8. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    LD umesahau huwa tunaambiwa tumezeeka wanataka mbegu changa ndio zenye moto haya we ,dunia vurugu tupu babu/bibi na mjukuu haina maelezo watu tumekuwa hatuna hofu ya Mungu hata kidogo haya yaliyo na laana yumeyabariki.
     
  9. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye RED hako kabinti kalikua with au without? you know wat I mean here Mshiki!
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Sikutaka kusema hivyo nilikuwa nawaza tu nikajikuta nimeshaandika na kupost..
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo usiruhusu wadogo zako wakufwate kazini hata siku mmoja
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Babu wa siku hizi?? Watoto wa siku hizi?? Mie yangu macho tu
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hommie naona babu hataki kitu iliyoenda mileage laki tano, naona anachukua kitu kilichoenda mileage 7000.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Mar 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,183
    Likes Received: 16,175
    Trophy Points: 280
    Hivi hako kabinti kalikuwa kamewekewa bastola kichwani au kalikuwa kamefungwa kamba mikononi na miguuni?
     
  15. LD

    LD JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli kaka, kababu ka huku sijaongea na wala hajathubutu kukutana na uso wangu.
    Naona atanitafutia kosa hilo ndo litafungua mlango wa kuongea na mimi.

    Hata hivyo najiona bora nisingemuona manake, dah!!!
    Haka kabinti bwana, sijakauliza sana, manake kalikuwa kamepaniki vibaya, nikakaacha tu kakaondoka.
    Ila nimechukua namba yake ya simu, niangalie upepo unakwenda je kwanza halafu nitamtaufuta niongee naye.
     
  16. M

    Makwanja New Member

    #16
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo hakuna kilichokutokea,ni uliyoyaona na mbona bado ni mazuri tuu
     
  17. LD

    LD JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii itakuwa without manake, paniki yake ilikuwa mbaya sana, na imemchukua muda kutoka baada ya mimi, kuondoka zangu na kujibanza nje ya ofisi yangu. Dah nimejutia kuwahi kwangu leo!!!
     
  18. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Babu fataki, binti tamaa !
     
  19. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    " dada babu kaniambia nikusubirie ofisini kwake ufike uniprintie Fomu ya Registration ya mtihani wa Form Four"

    LD......that is really sad. Lakini however much we blame these men, lets not forget kwamba TAMAA ndio inayowaponza hawa watoto!
    She is aware that ur boss is almost like her babu yet she feels no shame in doing what you saw her doing with him!
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hommie inaonekana kalikuwa na WITHOUT vinginevyo LD angetoka nduki
     
Loading...