Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani, hebu nipeni ushauri fasta...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtoboasiri, Oct 25, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ....hivi nifanyeje ili niweze kuwaelewa wanawake? Maana tangu nikiwa mdogo nilikuwa nasikia kauli hii: "wanaume wa siku hizi ni waongo, bora wa zamani". Hata leo hii sentensi hii hii ninaisikia. siku nyingi tu (na zamani ya leo si zamani ya jana au juzi. Sasa wanaume wa zama zipi wanastahili kuaminika?
     
Loading...