Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani haya matokeo ya URAISi vipi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Makiyuve, Nov 2, 2010.

  1. M

    Makiyuve Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani fuatilieni inasemekana katika majimbo 47 yaliyotangazwa inaonekana Kikwete wa kwanza, Lipumba wa pili na Slaa wa tatu!! I doubt I really doubt, I was one among the wakala's na Slaa na Kikwete ndo walikuwa wanachuana vibaya sana
     
  2. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu ulikuwa wakala kwenye majimbo yote hayo 47
     
  3. b

    buckreef JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA wameshindwa kwenye urais na wao ndio walikuwa watumaji wazuri wa matokeo. Wameingia mitini kwenye urais maana inaelekea JK ni 70%
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Wamechakachua!!!!!!!!!!
     
  5. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwa kukusaidia hayo yaliyotangazwa mengi ni ya zanziba ambako lipumba alipeta....pia kikwete sio wa kujilinganisha nae mpambane na huyohuyo lipumba kokoto mwenzenu!
     
  6. k

    king ndeshi Senior Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wana nazani TUME wawe wanakagua VYETI VYA wanaojumlisha kura,SABABU WENGI INAVYOELEKEA HAWAJUI HESABU RAHISI ZA KUJUMLISHA NA KUTOA,mpaka nnavyoongea maeneo mengi matokeo hayajatoka kisa BADO WANAHESABU KURA.shame:israel:
     
  7. N

    Nsololi JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2007
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kikwete 1584543 (66%)
    Dr. Slaa 469409 (21%)
    Prof. Lipumba 200514 ()
     
  8. M

    Mnyankole Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    INABIDI KUONA KAMA KURA ZINAZOTAJWA na NEC zinaoana na zile ambazo CHADEMA imepewa na mawakala wake huko kwenye majimbo. I can bet my last dollar - that CHADEMA is working on tallying those numbers and will release a statement.
     
  9. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    JK hataweza kupata 70%. Kama unafuatilia matokea kwa sababu ambazo zinafahamika na NEC tu matokea ya uraisi kwa mikio ya kanda ya ziwa na kaskazini hayatangazwi. Ni kwa wizi tu hilo litawezekana. Na kama una uwezo kidogo wa kuchambua mambo utaona kasoro nyingi tu, mfano kuwe ushindi kwa upinzani kwa upande wa ubunge na udiwani kisha ktk jimbo hilo hilo ukute kura za uraisi zinaongozwa kwa JK. Kifupi reality inaonekana katika matokeo ya ubunge.
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Good Bye AND Good Riddance

    [​IMG]
     
  11. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    unatuonesha "msanii" wa nini?????
     
Loading...