Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani haya matangazo..!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by drphone, Jan 22, 2010.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani kunamatangazo yananikera sana kwani watoto wangu na wamajirani yamewaharibu kweli kweli lakwanza ni hili la zain linalosema weweeeeeee uhuru wa kuongea jamaa ananyuka anaanza kukata mauno kisawasawa sasa ukiwaona watoto walivyolikrem mwanzo mwisho nawanavyokatika yani ni balaa.
    lingine ni hili la serengeti serengeti sasa nikiyatazama sioni yanamaana gani kulingana na wanachokitangaza au nikuteka umakini wa watu kwanza kama ndivyo walengwa wamekukuwa ni watoto zaidi

    ebu tushauriane ili huu ni mtazamo wangu
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hivi wewe drphone.....!nipe sori kidogo kuhusu hilo jina...!nimelipenda sana
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    sioni shida na matangazo hayo..wala sikerekwi!
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mengine yanasababisha kiu tu!!
    sasa kama lile la safari (silikumbuki vizuri) au la castle laga, bia ya baridiii, halafu mtu anaimimina kwenye glass, halafu anaipiga kama nusu hivi.

    si balaa hii sasa kwa akina Xpin and the Co.
     
  5. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unashauriwa kuwa karibu na kuwadhibiti watoto wasiangalie pindi yanapotokea matangazo kama hayo maana yanahusu wakubwa... Vinginevyo usipokuwepo zima kabisa TV ili wasipate fursa ya kutazama matangazo ya namna hiyo.....!!!
     
  6. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    yani ww acha tu,mm nilimnunulia my gal vile vitabu vya kusoma vyenye picha nikaanza,BBY SAY APPLE-APPLE,tukaendelea mengine nikafika hapa,BBY SAY CHITA-EEEH MAMA SERENGETI SERENGETI,nikaduwaa kila nikimfundisha ananiambia mama uyu serengeti bwana sio chita
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    mkuu umenifurahisha sana kwaiyo hoja yangu aijakufurahisha bali jina tu ahaaaaaaa
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tatizo nhi yetu ina uingi mkubwa wa watu wenye upungufu mkubwa wa upembuzi thats why hata humu katika JF utaona baadhi ya komenti zilivyo za ajau hii inanesha jinsi mawazo ya mtoa komenti yalivyolaliwa na upotofu zaidi, Kiujumla haya matangazo si jamii nzima hata mie nashangaa kuwekwa hata asubuhi mi nadhani yangekuwa na muda maluumu ka kwanzia saa 6:00 usiku hivi,
     
  9. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    watoto wote under 8 wanapenda matangazo, we chunguza kila tangazo linapoanza tu hata kama anakula anaacha kuangalia - hapo tunakatiwa mauno kwa kwenda mbele.

    uhuruuu wa kongeaaaaaaaaaaaaaaaaaaa - tena wacha niende home niwahi nikaone mauno.

    hakuna ubaya mkuu - usiwe na wasiwasi, labda la kondom ndiyo utapata maswali mengi - hicho ni nini - kinalinda eti maisha - ukimpenda mpe mbona sisi hautupi nk

    maisha ya utandawazi mzee
     
  10. O

    Omumura JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Sioni ubaya wa hayo matangazo, lile la serengeti yule demu anakata kiuno mpaka anamdondosha bwanaharusi!pale inadhihirisha jinsi chui alivo mtamu, weweeeeee, uhuru wa kunywa bia...!
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaa we Lulu wewe umeniacha hoi jamani loh!!!!!!
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    shida ipo mkuu angalia vema
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    mh wengine tumewafikisha kwenye kuminanane zao
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    sio suluhisho mkuu
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    ebu ona utatamani ata umchape kumbe wapi
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    ni kweli kabisa mkuu
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tunajali zaidi watoto mkuu
     
  18. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ebufikiria marambili mkuu
     
  19. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna shida kidogo kwenye ulimwengu wa soko huria na maisha ya asili na nidhamu hasa kwenye kulinda maadili ya jamii kulingana na umri na imani za kidini
     
  20. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    At somepoints inabidi ukereke kwani waandaaji wa matangazo huwa hawaangalii content ya matangazo yao na jamii tunayoishi. Kuna matangazo ambayo kimsingi yalitakiwa yawe na muda wa kuonyeshwa ila the content of the free market and the expansion of neo liberal through whatever its forms ndio ambalo watawala na wamiliki wa vyombo vya habari hawajawa aware navyo
     
Loading...