Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani, hawajui au ni mazingira? (heka/hekta/eka);

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Speedo, May 22, 2011.

  1. S

    Speedo Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 13
    Muuzaji wa kiwanja anakueleza kuwa ni "heka" 1 (naamini anamaanisha eka (acre)1. Ukifika eneo lenyewe ni kama mita za mraba 1000 tu wakati eka ni takriban mita za mraba 4000. Hali kama hii imenitokea kama mara 6 hapa jijini DSM.
    Je! Ni wanakosea au ni mazingira haya wanaamini kuwa eka ndio ukubwa huo?
    Nawasilisha
     
Loading...