Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Hawa wanawake mbona si Waaminifu hivi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by silver25, Aug 5, 2010.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yamenikuta mwenzenu,, natukanwa mie.. na mwanaume mwenzangu kisa kani-win mchumba wangu,,

    ishu ni kwamba huyu jamaa amemtongoza na wamekubaliana huko, anaacha kukaa kimya anaanza matusi hivi hii inakuja kweli wanajamii?

    naomba kama kuna wanaume wanatabia hizo naomba waziache maramoja, maana Reactions zake zinaweza kuwa na effects mbaya kuliko hata mtu anavyo fikiria

    naomba mnishauri maana Baada ya kuona kimya kinazidi bila kupata majib ya matusi hayo,, Mwanamke anataka tuongee huku akiomba msamaha eti mii sijui situation iliyo mkuta yeye..

    mnanishaulije hapo wanajamii
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mbona hueleweki.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    bwaga manyanga sasa unasubiri nini?
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 5, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Wewe mtose tu huyo demu...mbona mademu wako wengi tu.

    Kuna surplus ya mademu na sioni kwa nini huyo akuumize kichwa
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Take a deep breath and move on with your life. huyo msichana hakufai.
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sasa kama unatukanwa kwanini usiachane na huyo mwanamke?Unatukanwa kwa kuwa inaonesha una mawasiliano na mpenzi wa mtu maana umekiri mwenyewe kuwa jamaa kakuwin hivyo mwachie mwenzio afaidi na mvua ya matusi itapungua.
    Pole sana maana inaonesha ulidata sana kwa huyo mwanamke maana hata ulivyoelezea inaonekana bado unamtaka.Achana nae utakuja umizwa zaidi ya hapo.
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,974
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    naona Mzee yamekufika shingoni naona unaongea kwa jazba sana, pole sana mkuu, hiyo hali ndio inawafanyaga wengine wanakuwa WASEJA, ama ma SENIOR BACHELORS,

    PIGANIA MAISHA YAKO KWANZA, NA CHA MUHIMU USIJARIBU HATA SIKU MOJA KUYAWEKA MOYONI HAYO MAMBO, JARIBU MUDA WOTE KUYAWEKA WAZI NA KUWAADITHIA WATU, WENGINE YALISHATUKUTA MAKUBWA KULIKO HAYO WE ACHA TU, LAKINI TULIPATA RELIEF KWA KUYAWEKA WAZI KWA WATU WENGI AMBAO WALINISHAURI KUTOKANA NA EXPERIENCE ZAO, HAPO NI UCHUMBA TU INGEKUWAJE KAMA NDIO MNGEKUWA TAYARI MKE NA MUME NDANI YA NYUMBA?

    TAKE EASY KAMANDA
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Kila atapo cheat tarajia kuombwa naye msamaha huku ukitukanwa na hao 'wanaokusaidia'.
    Ndivyo walivyo w'wake wa aina hiyo.

     
  9. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nASHUKURU SANA KWA USHAURI WENU MZURI,, KWASABABU MIMI NILISHA AMUA KUPIGA CHINI,, SASA VITUKO VILIVYO TOKEA SASA YULE MWANAUME AMEANZA KUDOUBT KUWA NITALIPA KISASI,,
    WANANIDANYANYA KUWA WAO NI MABINAMU, NA SI WAPENZI, HUKU HUYO MWANAMKE AKISISITIZA KUTAKA KUONANA NA MMIMI ILI ANISIMULIE SITUATION ILIVYOKUWA.. HAWAJUI MIMI NIMESHAFANYA UCHUNGUZI NA KUPATA bRIEF YA UCHAF WAO,,,

    THESE PEOPLE ARE SOO STUBON,, BORA KUWA MSEJA TU
     
  10. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa kuwa umeshaamua kumpiga chini, wewe endelea kukaa kimya tu. Mambo ya kuanza kujibizana maneno si ustaarabu wala hayaonyeshi kwamba wewe ni unajua kuongea kuliko huyo anayejidai kakuwin. Ni hofu kama huyo dada anawiniwa kirahisi na huyo mpenzi mpya ajiandae kunyanganywa na atakayemzidi kete.

    Pole kaka, ndo ukubwa.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Achana na huyo mwanamke hakufai hata kidogo mshukuru mungu dalili umeziona mapema
    Yupo mwema aliyeandaliwa ka ajili yako
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    huyu mwanaume nae lofa tu, unamcal mwanaume mwenzio na kumtukana badala apambane na mhucka wake kwanza...ningekuwa mie ndio huyo mwanamke ningeshammwaga kabisa, wanaume wasiojiamini na ni mzigo wa dhambi.....mtao thread wewe mpuuzie huyo mwanaume mwenzio hana ufahamu kabisa, kuhsu binti huyo nae atakusumbua tu huko mbeleni.
     
  13. D

    Dick JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaga mara moja, kisha chukua demu ingine. Wako wengi tena wazuri kwa sura na tabia.
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Siku hizi mademu hata sisumbuki nao maana hata kwenye simu unatongoza unapata na umjui akujui sembuse live mmwage achape lapa!vuta kingine na wew kamringishie natafuta chenye usafiri napita nacho mitaa yake naakikisha anakona na miguu umening'iniza katika dashbord!!.....kama ajanywa sumu!!:behindsofa:
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    haya bwana...lol
     
  16. M

    Malunde JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Silver,

    Usitafute replacement ya mwanamke mwingine ukiwa katika hali ya jazba.Tulia kwanza fanya mambo mengine muhimu ya kukusaidia katika maisha yako ikiwa ni pamoja na kujenga economic base yako. Kila wakati avoid kufanya decisions ukiwa umechukia sana ama ukiwa umefurahi sana kwani situation zote mbili husababisha maamuzi yasiyo mazuri in the long run.

    Unapofikiria kuoa hata kama huwa husali, muombe Mungu kwani ni eneo linalohitaji msaada wa Mungu.
     
  17. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Let your wisdom take control...drink a glass of water....go out and fish...plenty of finsh in the ocean.:love:
     
  18. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka we tambaa tu. Huyo demu inaonekana kichaka cha walevi, wakitoka bar wanajihudumia tu
     
  19. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Hapo highlighted umenifurahisha sana. Wapo wengi sana wanaodanganywa kuwa huyu ni binamu kumbe ni mume/mke mwenza! Hii inatokea sana kwa wale wanaume/wanawake wasio waaminifu kwa waume/wake zao hasa kama mmeoana kabila tofauti. Kuna makabila fulani huwa wanaongoza kwa udanganyifu huu, natumaini wengi mtakuwa mnawafahamu sina haja ya kuleta tafrani hapa. Pole sana mkuu, ila nashangaa unataka ushauri hapa wakati ulitakiwa sasa hivi umeshampiga chini na utulie kutafuta mwingine. Vijana (wake kwa waume) wengi siku hizi ni cheaters hatari sana. Ndoa kwa ni kujikosha tu waonekane wana nyumba za kudumu but wanayofanya huko nyuma ya pazi ni hatari.

     
  20. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Du lugha kali sana mamii, unajua watu tunatofautiana sana kiulewa na hasa wale tunaokutana hapa JF. Kuna watu kila aina humu. all in all ujumbe wako ni mzuri ila lugha uliyotumia inaweza kufanya usieleweke vzuri na mhusika.
     
Loading...