Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hawa TCU wanatoa lini majina ya waloomba kuhamishwa chuo???

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Safhat, Oct 2, 2012.

  1. S

    Safhat JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nishachoka kusubiri hawa tcu mana hawasemi ni lini wana release haya majina.kwa kweli shida 2pu.
    Km kuna m2 ana tetesi juu ya jambo hili anijuze.
     
  2. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona yameshatoka mkuu! Kuna rafiki angu alpangiwa st joseph akaomba transfer to ardhi kapata! Majina yaliwekwa kwenye web ya chuo(ardhi) !
     
  3. S

    SUBUYAH Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama umeweza kuingia jamiiF then umeshndwa kuingia web ya tcu nahisi unamatatizo! majina yametoka siku 2 baada ya loan board kutoa yao ! muwe mnafatilia sio kla kitu kutafuniwa ! me mwenywe nmehamia udom na mzigo wangu (booom) upo huko! fungua site yao then click selected applicants 4 2012/2013 admision humo ndo utakuta kuna list kibao na hiyo ikiwemo ! kwa wale wazembe kujiongeza tcu wamewalahsishia wameongeza link nyngine palepale juu imeandikwa Updated list of transfered students 2012.. jaribu kuwa mdadisi ukiona news mpya tcu we angalia hata kama unahisi haikuhusu./...masomo mema n samahan kwa kuwa so harsh
     
  4. jaywacnza

    jaywacnza JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wameya update jana
     
  5. S

    Safhat JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tnx mku.nimeliĆ³na.
     
  6. S

    Safhat JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa ukishaona jina lako unaandka barua kupeleka bodi ya mikopo au tcu wanayapeleka wao?anaejua plz anisaidie.
     
  7. S

    SUBUYAH Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sjaelewa case yako iko vp bt kwangu binafs nlikuwa nmechaguliwa tumaini Dar (Law) bt cost dizain kama zkawazinanishinda ndo nikaandka barua tcu kuomba kuhama bt ilikuwa kabla ya loan board kutoa majna yao(sielewi kwako vipi). na loan board walipotoa majna skuliona jina langu tumaini (nilitaka kulia nkizan nmekosa Mzigo) bt thnx God nlilikuta jna langu UDOM(law) + Mzigo(boom).na tcu walipotoa majina ya walio hama vyuo na langu lilionekana
     
Loading...