Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani hawa tcu nifanyeje

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Adm, Sep 5, 2011.

  1. A

    Adm Senior Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hebu jamani naombeni msaada nifanyeje? TCU walitoa orodha ya wale ambao hawakuchaguliwa kwa kukosa credits,jina langu halikuwemo kwenye orodha hiyo.cha kushangaza TCU wametoa majina ya waliochaguliwa kujiunga vyuo mbalimbali na huko pia jina langu halipo. Nimesoma PCB na pass grades EED.Naombeni msaada wa mawazo nifanyeje?
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    mkuu EED?oooops................vp course ulizochagua na cut points zake zilimit points ulizonazo?
     
  3. A

    Adm Senior Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Niliomba education mkwawa,sua,udom,duce. Pia nikaomba food technology sua ambapo cut off points ni kati ya 2.5 to 4
     
  4. G

    GHANI JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    mkuu hiyo issue yake ni very serious inabidi ujivishe ngozi ya chuma kwa ajili ya kupambana, first anza kwenda kwenye office za tcu, uwaeleze that problem wanaweza wakakujumuisha na second selection.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Tcu nao c w.a.s.e.n.g.e 2,yan m2 ana pts hzo anaachwa afu m2 mwenye EES anachukuliwa.
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    mkuu Senetor taratibu wa2 watapofoka macho humu................huh
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    wanaboa sana yani.
     
  8. K

    Kauzu B Member

    #8
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaza buti kotekote TCU na HESLB
     
  9. J

    JMC prod Member

    #9
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fact.
    Chaliangu da same skul ana 3pt 15(S,E,D)HGL yupo udsm mkopo m3.4na chench koz smthn culture mi nna dv2pt 11nime2pwa mucobs mkopo m2.4 koz ya ajabu.
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    sasa hapo we unalalamika nn?
     
  11. S

    SURN JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tcu wanaudhi sana kaka hawapo makini na kazi zao
     
Loading...