Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Jamani hatujachakachua michango ya mazishi ya KANUMBA'-MTITU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Apr 18, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa kamati ya mazishi ya Kanumba Mtitu G,amesema kuwa wao hawajachakachua pesa na michango mbalimbali iliyotolewa kwa ajili ya msiba wa Kanumba.
    MTITU amesema kuwa kamat yake ilianza ikiwa haina hata sh 100,hivyo ilianza kwa gharama za wajumbe,
    amesema kuwa jumla ya sh mil 70,502,000 walikusanya,na 52,102,000 wametumia,
    pamoja na matumiz mengine,MTITU anasema pesa iliyobaki ni shiling milioni 4 na wamempa mama K the Great.....
    Pia amesema Kanumba hajaacha mil 700 kama inavyodaiwa.
    Sosi:HABAR LEO
     
  2. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Walete mchanganuo..
     
  3. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwa Tanzania kila kitu kinawezekana
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    DUH mpaka pesa za msiba khaaaaa tumelaaniwa jamani
     
  5. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    masikini watz, tulitumia muda mwingi kufundishana juu ya umoja na tukasahau kuanza na misingi yake ya muhimu ambapo mmojawapo ni maadili.

    matokeo yake watu tunaishi lakini hatujui hata vyanzo vya laana ya binadamu. Tupotupo tu, hii laana inaweza kutafuna hata vizazi vitatu vitakavyofuatia kwa hawa waliokula hizi pesa

     
  6. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,513
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280
    YANI RUGE NA REDIO YAKE NJAA KALIWAO KILA KITU KWAO NI DILI
    ULE MSIBA WAO NDIO WAKACHUKUA JUKUMU LA KUUPA COVERAGE YOTE KWA KIAI KIKUBWA VILE HATA BILA KUSHAURIANA NA KAMATI AU FAMILIA YA MAREHEM,
    MSIBA ULIPOISHA TUH MBIO MBIO WAKAIFUATA KAMATI YA MAZISHI KUDAI MAMILION YA PESA,,ETI YA GARAMA YA COVERAGE,
    MBILI WAKAANZISHA MCHAKATO WA KUPRINT MASHATI YA TANZIA YA MAREHEM BILA KUWAPA TAARIFA KAMATI WALA FAMILIA NA KUANZA KUUZA KWA 15ELFU KILA MOJA NA WAKAPGA PESA SANA,HAD WATU WALIPOHOJI NDIO KAMATI NA FAMILIA IKAZUIA,
    ILE TENDA YA CHAKULA MSIBANI KIPIND CHOTE CHA MSIBA RUGE KAISHOBOKEA NA KUMPA MKEWE BILA KUSHAURIANA NA YOYOTE BAADAE AKAJA KUDAI MAMILION YA PESA UTADHAN ALIJUA KUA MAREHEM ANAKUFA SOON NAYEYE KUJIANDAA NA MAMBO YOTE YALE..!
    MBONA NJAA ZAO HII REDIO ZINAWATOA UTU??
    YANI WAO KILA KITU KWAO DILI??MALARIA NI UGONJWA WAO WAKATUMIA UDANGANYIFU KUIPATA ILE TENDA KWAO ILI IWE DILI..!
    ******* nyie Zama Zenu zimefikia mwisho sasa na njaa zenu
    MNAPENDA SANA PESA ZA BURE MUTAGONGWA MASHINEEE....!!
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Duh!!.............yalaaaaaaaaaaaaaaaaaaaah:nod::nod::nod:
     
  8. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    toooba, hawa jamaa kwakushadadia wana digree ya shigongo
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ngoja nikajinywee ulanzi na ugimbi,hizi dili za misibani ndio zinatuletea nuksi na laana hadi kaburini
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160

    Kwa mujibu wa Habari Leo

    Tshs 70,502,000 walikusanya
    Tshs 52,102,000 wametumia(bila kusema wametumia vipi)
    Tshs 18,400,000 zilitakiwa kubaki
    Tshs 4,000,000 kapewa mama mfiwa
    Tshs 14,400,000 wamekula wao
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Sehemu yeyote ukimuona ruge tu ujue hapo kuna fedha ni sawa ukimuona ngombe hapakosi mmasai.
     
  12. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kufa kufaana.
    Hukumu kwa Mungu.
    OTIS
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sikua na hbr atii
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mdau umeleta mchanganuo mzuri sana,
    asante kwa kuuwezesha uzi
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hapa kaka,
    mbona waskumu unawatenga?
     
  16. Mama Yeyoo

    Mama Yeyoo Senior Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mweehhhh tena bora upate ule ulio mkangafu kabisa
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ila hukumu inachelewa OT!S
     
  18. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dah... Jamanijamani... Haya basi!
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hao ndo vijana wajasiriamal wa Kitanzania,
    wanaish kwa migongo ya wenzao.
    Me nilpata mashaka kwa jinsi Clouds walivyoipa promo ishu ya msiba wa Kanumba,yaan hata mzee Kusaga alivokufa hawakumzungumzia walau 2 days
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    haya nini TENA?familia imejitakia,kwanin icweke mg0mo Baridi?na ndo hyo kamat itakayokua inauza cd za msiba wa Kanumba,wao c waliwah tangu amekufa?
     
Loading...