Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hata Serukamba!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by watenda, Dec 26, 2011.

  1. w

    watenda Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baada ya Kamati ya Makani kutoa ripoti yake kuhusu sakata la Jairo na kupendekeza kung'olewa kwa Jairo na mabosi wake pale wizarani, kumeanza kujitokeza kwa kampeni za kutaka Rais atekeleze azimio hilo la Bunge.

    Katika debe hilo linaloongozwa na gazeti la Mtanzania, jina la Peter Serukamba limejitokeza mara kadhaa. Wapiga debe hao, ambao ni wapiganaji wa mafisadi ndiyo wanaoendesha pia vita vya wazi dhidi ya Maige ili Serukamba arithi nafasi hiyo. Serukamba, mhitimu wa IFM na baadae kuunga unga shule huko Esami. Jamaa hata communication skills zake ni shida na hata huo uhasibu anaodai kuusomea na shida. Sifa pekee ni kuwa yeye ni mlamba miguu wa Lowassa na si vinginevyo.

    Wana jamvi tumjadili jamaa kama anafaa.
     
  2. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Gutter politics
     
  3. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    W. Kaboururu
    Z. Kabwe
    P. Serukamba
    Na yule MB-Mkigoma anayempa tafu Mbatia wanadisplay "mwisho wa reli" character
     
  4. n

    ndutu Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ile stori ya kamchezo ka huyu jamaa ni ya kweli?
     
  5. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kamchezo gani? Mwaga vitu bwana ndutu
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    wanamwonea sana kikwete'wanatake chance ya udhaifu wake'kazil ipo
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Peter Serukamba ni gamba pia.....na mara nyingi uwa anatete uharo wa serikali.
     
  8. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hata siwaelewi hawa wanasiasa leo wako hivi kesho vile so sishangai hilo. Mi nlishangaa tuu siku ile beatrice shelukindo alivoanza kugwaya bungeni baada ya taarifa ya kamati teule kuhusu jairo kisa aligundua tuhuma inawagusa bigwigs na watu wa kambi yake ndani ya serikali other than jairo whom she was targetting!
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hivi huyu Serukamba siyo yule anayejishughulisha na viungo vya albino?
    Samahani
     
  10. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu Serukamba si ndiyo aliyepata ubunge kwa kuchakachua na kuiba kura za mgombea wa CDM!!!?
     
  11. m

    montroll JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Always remember this:
    politicians are like bananas.......they are all yellow.....none of them is straight...!
     
  12. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,585
    Likes Received: 9,139
    Trophy Points: 280
    Hapa hebu tuwekane sawa. Kama upo ushahidi hata kama ni wa uchache kuwa huyu bwana anajihusisha na ushenzi huo basi tuweke wazi ili tuwaponye ndugu zetu Albino naye awajibishwe
     
  13. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hehe hilo neno ‘straight‘(if you know what i mean) ulivolitumia linaleta ambiguity flani...japo nimekuelewa lol!
     
  14. D

    DT125 Senior Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Uhasibu!!! si alisoma HGL Katalamba Secondary School- Rukwa hata BAM hajasoma. Hivi atakuwa na CPA kabisa?.Ndiyo maana anasema ubunge siyo lazima anaweza kufanyakazi nyingine. Hongera Serukamba
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ninachojua kuhusu serukamba ni kuwa anapigania sana posho. Halafu kwa bahati mbaya yuko karibu na magufuli-yule rapa wa ccm
     
  16. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    nadhani hujui ndizi vizuri, pia hujui kuwa siasa ni maisha yako. Poor generalization
     
  17. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahaha......................kumbe na wewe umeishakassikia kamchezo kake???.......................... tehteh.................
     
  18. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sio mtz ni mnyarwanda. muogopeni ana ukaribu na mke wa kagame pia hata akisachiwa anatakutwa na indanga muntu yani kitambulisho cha wanyrwanda wanaoish nje ya rwanda, hana uzalendo kwani sio mtanzania kabisa ni ni mtusi mwenye roho mbaya ya visasi
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sura yake yenyewe ina apply! damu ya mtu ni mbaya sana
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu Peter Joseph Serukamba si ni muha wa Kasulu au?
     
Loading...