Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hata Dodoma mnakosa watu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Quinine, Sep 14, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,493
    Likes Received: 2,503
    Trophy Points: 280
    Mkutano wa Bilal wakosa watu,
    Magari yakodishwa kuuokoa

    Fukuto la kura za maoni lingali linachemka ndani ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) kiasi cha kuathiri mahudhurio ya wanachama kwenye mkutano wa kampeni wa Mgombea Mweza, Dk. Mohammed Gharib Bilal, hali iliyolazimu kusafirisha watu kwa magari baada ya uwanja kuwa mtupu.

    CCM ilalazimika kuwasafirisha wanachama wake kwa malori ili washiriki mkutano wa kampeni wa mgombea mwenza katika kata ya Dodoma- Makuru mkoani Dodoma jana.

    NIPASHE ilishuhudia watu waliovaa sare zinazotumiwa na CCM zikiwa na rangi ya kijani, njano na alama ya jembe na nyundo, wakiwa wamebebwa kwenye malori na kushushwa katika uwanja wa mikutano uliopo kwenye kata hiyo.

    Miongoni mwa watu waliokuwa kwenye malori hayo ni wasanii wa vikundi mbalimbali vya burudani.

    Mkutano huo ulipomalizika, malori yaliyotumika awali, yaliwabeba wasikilizaji wa mkutano huo na kuwarejesha kwenye maeneo tofauti yaliyosemekana kuwa karibu na makazi yao.

    Kata hiyo inasadikiwa kuwa ngome ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) hasa baada ya mgombea udiwani aliyeshinda katika kura za maoni katani humo, Ally Biringi, kuihama CCM na kujiunga na chama hicho cha upinzani.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Si wangewachukua wanafunzi wa shule za sekondari wakajaze idadi!
    Alafu mkuu Quinine hiyo avatar yako kila nikiiangaliia huwa nashindwa kujizuia kucheka.
    Hebu nikumbushe huyo ni nani na hapo alikuwa anafanya nini viilee??
     
  3. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    On a very serious note!!
    Hizo pesa za kubeba watu na malori zinaingizwa kwenye Gharama za Uchaguzi?
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Pole pole watanzania wanaanza kupona na ugonjwa wa CCM, huenda wanaogopa kuanguka kama mwenyekiti wao
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,493
    Likes Received: 2,503
    Trophy Points: 280
    What i know Dodoma na Singida ni ngome za CCM kama ilivyo Pemba ya CUF lakini niliposoma habari hii siamini kabisa kama ndiyo yanatokea kwa CCM.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Siku hazigandi....
    Taratibu, chembe na chembe hawa watu watabadilika!
    Wanafahamu taratibu kuwa ccm si ya class yao!
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hata Mbuyu huwa unaanguka sembuse CCM watabeba watu kwenye malori na kuwapa pesa,vitenge,skafu,tshirt,kofia nk lakini wataanguka tu tumewachoka ccm wamwafanya wananchi kama mandondocha sasa wananchi wamefunguliwa hakuna rangi watakayo acha kuiona!
     
  8. k

    kiparah JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Days are numbered.
     
  9. S

    Selemani JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mpelekeni Mheshimiwa Said Mzee Said Dodoma naye tuone jinsi atakavyofunika bovu--
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Unaweza sema chochote juu ya hii ndoa?
     
  11. S

    Selemani JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I call that political maturity. Being able to sit, talk, and laugh with your opponents. Maintaining civility in our politics. Something folks from Chadema haven't acquired yet. Au unasemaje Mchungaji?
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Try again ! Not convinced
     
  13. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    CCMhaina chake mwaka huu, hiyo ni dalili tosha kuwa ccm imechokwa na watanzania wa sasa HAWADANGANYIKI.
     
  14. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,749
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Hivi Bilal aliongea nini sasa? Ahadi ya kuwajengea shule wakati wasikilizaji hawaishi hapo? Haya sasa yamekuwa maigizo!
     
  15. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,493
    Likes Received: 2,503
    Trophy Points: 280
    Makubwa
     
  16. J

    Jafar JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata mikutano ya JK huwa wanabebwa kupelekwa kunako mkutano.
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    yaya njoo ujibu hapa!!!

    Bilal kaahidi kuhamishia serikali dodoma!! ameahidi mzee wa meno nje!!
     
  18. S

    Selemani JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mchungaji, I don't think I would say anything to convince you. Kiungwana, tutakubaliana kutokubaliana.
     
  19. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #19
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  20. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,493
    Likes Received: 2,503
    Trophy Points: 280
    yaya hawezi kuja hapa amekiri Dr. Slaa ana nguvu za ajabu kadri siku zinavyosonga ndivyo wanavyoukubali ukweli.
     
Loading...