Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hapa kosa likowapi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Cyclone, Jan 16, 2012.

  1. Cyclone

    Cyclone Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaamua kumuacha mpenzi wako wa sasa na kurudiana na mpenzi wako za Zamani, mme ombana misamaha na mmekubaliana kurudiana. Kwanini hivi? baada ya kuachana kwa muda mrefu mnagundua kuwa kama vile mlipangiwa kuwa pamoja so mnarudiana, unamueleza mpenzi wako wa sasa ukweli juu ya hili?

    je kosa lako hapa likowapi ?kwani kama ukiendelea kuwa naye utakuwa ni wizi mtupu upendo umerudi kwa zamani.
    NB: hakuna external factor yeyote iliyo pelekea maamuzi haya ila tu labda destine
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kosa lipo kwa 'destine'.

    Kama umeshamwambia ukweli inabidi akubali tu hali halisi.
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kwa ambao hawaja oa wala kuolewa tu!
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,210
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Ndo maana nasema sisi tusio na wanawake wakati mwingine tuna furaha!
     
  5. b

    bidada Senior Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kosa ni la kumpotezea muda mpenzi wako mpya. Kama ulikuwa bd wa mpenda wa zaman ungesubiri myasuruhishe
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hakuna kosa kwan umeamua kuwa mkweli,ni wanaume wachache sn wenye uungwana huu!
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwaupande wangu kama tulishaachana na nimepata mpya naendelea nae huyo wazamani aendelea na mwengine, huyu mpya hana kosa kanipokea kwa mikono miwili vp nimuache kisa wazamani karudi au kaja omba samahani turudiane,hakuna cha destine wala nini ajipange mbele.....
     
  8. s

    shalis JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Arabian.. hapo utakuwa hukumpenda wa kwanza ila kama ulimpenda aisee lazima utashidwa kuvumilia tu
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Jamani, kuna wa zamani ambaye huwa hasahauliki, ije mvua lije jua.
    Akikohoa tu unarudi mikono miwili
    Kama umeshaoa au kuolewa waweza vunja ndoa.

    Haya mambo hayana fomula, hakuna MAGAZIJUTO wala nini
     
  11. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    love sucks
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    kosa ni kumweleza baada ya kutafuna tunda lake....................lakini kama hujaligusa hakuna shida................bado mlikuwa hamjaenda mbali naye.....................
     
  13. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wanaume ni kamananiii.........
     
Loading...