Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani gauti inanitesa

Discussion in 'JF Doctor' started by gambalanyoka, Apr 13, 2012.

  1. g

    gambalanyoka Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nisaidieni gauti inanitesa sana,hivi ninywe pombe gani na nyama gani ili isinisumbue maana kila nikinywa bia*u pombe kali navi$ba miguu na nikono.Wajuzi hebu nipeni utaalamu
     
  2. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,617
    Likes Received: 2,170
    Trophy Points: 280
    kuna thread kama hii humu hebu itafute lakini andika gout
     
  3. w

    white wizard JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mi nakushauri kama unaweza ki2 nyama/pombe achana navyo kabisa,utakuwa umeikwepa,japo huwa ni kwa kula nyama nyekundu(red meat),bora uachane na vitu hivyo kabisa.
     
  4. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Achana navyo hivyo vinakutesa tu. Ikizidi kunywa diclofenac au anti pain yeyote. Kikubwa leave pombe and red meat of all kind
     
  5. m

    macinkus JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jaribu kutumia allopurinol 300mg mara mbili kwa siku
    maumivu yakizidi mwone daktari

    macinkus
     
  6. hirorobert

    hirorobert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole bwana GAMBALANYOKA labda mimi nikupe mbadala wa Tiba kwa maana ya namna ya kuishi na hiyo Gaut ,kama unataka kupona kaka acha pombe na nyama hasa za kuchoma,the latter(nyama choma) ina URIC kubwa mno na the previous(BIA) ina kitu kinaitwa PURINE nyingi mno sasa hivi ukiviendeleza baada ya muda kaka unaweza kuanza kupata mengine
    Ushauri
    kama unapenda nyama kula mbadala wake-(SAMAKI WA KUCHEMSAHA/AU NYAMA ZA NGOZI KAMA KONGORO,KICHWA ILA SIO MKIA)
    Kama pombe bado ni priority kwako tafuta kinywaji kinaitwa BALTIKA hakina Purine
    Ahsante na pole pia
     
  7. E

    Eugeniafaith Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Pole sana...kama kweli una gaut kuwa mwangalifu sana....pata tiba inayostahili,ushauri uliopewa kuhusu nyama na pombe ni muhimu sana..lakini pia uwe na proper follow up kwa mtaalamu wa hayo mambo....Linda figo zako mkuu...
     
  8. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiendelea na paombe na hizo nyama, unauwa figo. kin achofuata ni...........!!!!1
     
  9. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Kaka kama upo Arusha punguza kuudhuria kwa mromboo.
     
  10. g

    gambalanyoka Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ha ha haah! Hata pombe acha mkuu....
     
  12. M

    Malikauli Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Hivi nyie mnafikri kuacha pombwe rahisi eeeeeh?Mkuu jaribu tu kupunguza pombwe ila swala la red meat kama unaweza potezea kabisa,ili pombwe isikudhuru ukanisumbua kukubeba bar si mbaya ukawa unakula kuku (wa kienyeji is better) au samaki.Kwa hali uliyonayo sasa si vibaya ukimuona daktari.We live once
     
  13. M

    Muhubiri Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana gout inamaumivu makali sana, maumivu yakizidi itakuwa rahisi sana kuacvha pombe bado hujsaumwa, mzee wangu aliacha baada ya maumivu kuwa makali hasta kunyanyua mguu alikuwa hawezi.
     
  14. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    watu wengine mnashaangaza sana wewe unatumia kitu kinakudhuru unaendelea kutumia ua kupata ushauri? achana na kilaji sina imani kama utakuwa umepungukiwa kwa kiasi kikubwa kuliko unavyosumbuka
     
Loading...