Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Gari hili la mwaka gani? Ninaliuza kwa mwenye kutaka

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 25, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Hili Gari lipo katka good condition ninaliuza shilingi million 5 Tanzania shilingi kwa mwenye kutaka awasiliane na mimi Mzizimkavu.
     
  2. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu MziziMkavu naona unaisaka pesa kweli kweli. hehehe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,437
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    unauliza ni ya mwaka gani halafu unauza. sasa kama mtu akikuhoji particula zake utajibu nini wakati hujui
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mkuu Achahasira na hilo behewa la Treni ninaliuza shilingi Millioni 1 kwa mwenye kulitaka...............anione mimi.


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hizi gari bado zipo duniani, kama Bedford hizi, naona uuze scrap utapata
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mkuu ntamaholo mimi sina shida ya kujuwa hilo Gari particula zake mnunuzi ndie atakae jua kila kitu mimi shida yangu ni pesa tu.

    Mkuu MadameX ni kweli nikiuza hayo Ma Scrap nitapata pesa si unajuwa mjini ni shule?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mkuu Achahasira kwani hilo lori halifai kubeba mkaa mjini hapo DareSalama?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hili litakuwa ni Limousine muundo wa tipper la kwaka 1992. Hiyo bei ni negotiable?
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mkuu Genecius Tukikubaliana hata kwa shillingi Million 4 na laki tano nipo teyari nitakupa.Gari linayo Garranti ya muda wa siku moja tu tangu uliponunuwa nikikubidhi ukiondoka kwangu Garranti imekwisha Expire mkuu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Mzizimkavu sioni gari, naona chuma chakavu. Ni kilo ngapi?
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mkuu Fofader Ninakuona umeshazeeka unaliona Gari unaliita chuma chakavu hahahahah umenichekesha sana ahahahh :teeth::teeth::teeth::focus:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Haha ha ha.... mkuu naona unaleta utani kwenye biashara.
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    mkuu Sunshow Sileti utani kwenye Biashara sasa jamaa anasema chuma wakati anaona kwa macho yake kuwa ni Gari ? au unaonaje chuma au gari? hebu angalia gari zingine hizi pia ninauza.... Bei maelewano pia.
    chagua wewe mwenyewe unayoitaka moja kati ya hizi........


    [​IMG]



    [​IMG]
     

    Attached Files:

    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. GIUSEPE

    GIUSEPE Senior Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama sikosei hii ni Austin.
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Ndio GIUSEPE ya Mwaka gani hiyo austin?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. GIUSEPE

    GIUSEPE Senior Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Itakuwa miaka ileeeee! ya unga wa njano.
     
  17. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    gari lako unauliza la mwaka gani,pili lmeliwa sana na mchwa halifai hata kwa chuma chakavu.
     
  18. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    enzi hizo ukiwa nay haya wewe mtu kati ya watu na mnakuwa nayo machache lakini siku hizi kila mtu ana gari mpaka ya maboksi yapo kibao.
     
  19. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hana hela huyo, anaona kitu kipo juu ya rubber anasema chuma chakavu. Ngoja serious bidders waje. I hope Bumpkin Billionare angekuwepo angefika bei, he has money
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna watu wanapenda kutunza magari mabovu! Hata liwe bovu kiasi gani analitunza tu miaka! Bora wangekuwa wanawauzia vyuma chakavu labda wizi wa mifuniko ya mitaro barabarani ungepungua.
     
Loading...