Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani external hard drive yangu nisaidieni!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mchajikobe, May 25, 2010.

  1. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Salaam,jamani kunatatizo linanisumbua naomba msaada wenu,nina hard drive yangu external,nilikuwa natumia kwenye mashine ambayo ilikuwa na kaspersky anti virus,cha kushangaza ni kwamba nilipo angalia data zangu,sikuona hata moja,lakini nikitazama kwenye properties naona used space ile ile mbayo ilikuwa na data zangu,sasa kama kunamtu anaweza nisaidia juu ya hili nitashukuru sana!!alafu nikiiscan inascan data files zote naziona while scanning,lakini nikiifungua hiyo device sioni kitu,hii ninini jamani?
     
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,599
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Nenda tools then folder option then view then tick show hiden files and folder then click apply
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Fungua hard disk yako,
    kisha nenda kwenye menu pale juu click tools,
    telemka chini kwenye folder options click ,
    ikisha fungua dirisha lingine,
    bonyeza pale imeandikwa view,
    angalia pale kwenye folder imeandikwa hidden files and folders
    click pale kwenye 'show hidden files and folders'.
    Shuka chini click 'Ok' umemaliza.
    utaona files zako ingawa zitaonekana kama zimezifichwa wewe fungua toa vitu vyako.
    Hata hivyo ni vema uvi backup sehemu nyingine na u format hiyo hard disk.

    KILA LA HERI. KUMBUKA KURUDI NA KUTOA TAARIFA YALIYOJIRI NA ASANTE.
     
  4. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #4
    May 25, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi ukishamsaidia mtu harudi kujakutoa feedback.ndio maana unakuta watu wengi wanashindwa kuwasaidia
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wewe saidia kama unaweza presha presha za nini kama hawataki si wao kuna mtu ameletwa hapa si kila mtu amekuja kwa taimu zake
     
  6. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Njia rahisi kuliko zote ni Kuandika jina la Folder kwenye Address bar ya Computer yako

    1 - Fundua Flashdisk au Hiyo HDD

    2 - Nenda kwenye Address bar andika jina La folder moja moja kama - Videos , utaona videos zote unaweza kuhamisha toka hapo

    3 - Lakini angalia ndani ya folder hizo kunaweza kuwa na virus kama hukuscan hizo folder

    Hiyo ndio njia rahisi kuliko zote

    Pia kama unatumia windows vista pro au ult zote hizi huwa zinauwezo wa kuonyesha folders zilizofishwa bila utaalamu wowote

    Mchana mwema
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,973
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280

    kamanda kumbe upo, mbona umeadimika sana mjengoni?
     
  8. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #8
    May 25, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Msaada aliopewa hapo juu unatosha maana naona mnaendelea kuandika kila ambacho tayari amekwisha shauriwa.
     
  9. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #9
    May 25, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Njia hii uliyompa ni ngumu sana kwa mtu asiye helewa haya mambo uzuri, njia nzuri ni aliyompa Mchukia Fisadi ni rahisi zaidi.
     
  10. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Hiyo nilishafanya before,but haikuziona!!
     
  11. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Asante umenisaidia kwa 100%
     
  12. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    umesahau ni nani anajibu swali hilo - uwe unatafautisha ndugu usiku mwema
     
  13. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,556
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Teh teh hata unapopika wali kuna njia nyingi za kuupika bana,mwishowe utaiva na utaula
     
Loading...