Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani eti kweli mbowe kamfunika slaa na yy atagombea urais cdm 2015?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kilombero yetu, Jun 7, 2011.

  1. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nilipata bahati kukaa karibu na viongoz wa cdm juzi arusha waliokuwa wakimshangilia mbowe ndipo jose aliekuwa amevalia koti la jinsi mita tate toka aliposimama mbowe akasema 'lazima tuhakikishe mbowe anakuwa mgombea wetu cdm uraisi 2015 mkakati ushaanza' nawasilisha wadau
     
  2. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 872
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbowe hana mvuto wa Urais na hawezi kushinda Urais Tanzania.Kama atagombea,agombee tu lakini chadema wasubirie maumivu.Na hii itawarahisishia sana CCM kupata ushindi bila kutoka jasho!
     
  3. g

    gambatoto Senior Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh, nina wasiwasi na maelezo yako, unataka kuchonganisha. CDM huwa wanafanya utafiti kwanza kabla ya kumtaja mgombea uraisi, siyo sawa na CCM.
     
  4. m

    mohermes Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hey lets focus kwenye mambo ya msingi sasa hivi.Acheni majungu na fitna na uchokonozi hayo yataamuliwa na vikao halali na si maneno ya kwenye vijiwe vya ghahwa na kashata.Hayo waachieni CCM.Peoooples power.
     
  5. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,056
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    nepi amewatuma mje mzungumze hayo? Wewe mleta mada umezawadiwa desctop ndo maana unaanzisha vitu visivyo kuwa na miguu. Chadema kila mtu ni malufu wewe unazania ni ccm? Wanao mtegemea kikwete tu?
    chadema kuanzia members mpaka viongozi wote ni maalufu, hata akisimamishwa diwani mmoja kutoka kule mwanza kugombea kwa tiketi ya chadema bado ataungwa mkono tu. Na hata akisimama mwenyekiti wa kijiji kwa tiketi ya chadema atashinda tu. Chadema c kama tlp au udp ambao wale viongozi wao wakiondoka na vyama ndo itakuwa mwisho wao. Na hata ccm akiondoka mzee kijana mmekwisha.

    mtumie bwana yako nepi haya maelezo mafupi
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,217
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Akili za Magamba hizi!
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,089
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    @Tumaini letu, wewe na mabosi wako mnaweza kutumia hili jukwaa kama source ya ideas kufufua chama chenu, au mnaweza kuendelea na UMBEA kama huu unaoleta hapa. Lakini kaa mkijuwa, kati ya mambo yaliyoifikisha ccm hapo ilipo ni umbea, fitna na unafiki. The choice is yours!
     
  8. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwanachama au wanachama flani wanaweza kuwa na wazo hilo lakini sio cdm kama chama, cdm kitapata mgombea wake kwa taratibu na tafiti wala sio kwa mpangilio kama wa magamba
     
  9. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Join Date : 6th May 2011
    Posts : 151
    Thanks 0Thanked 10 Times in 6 Posts

    Rep Power : 21


    Angalia tarehe aliyojiunga ni vijana wa Nape at work.
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 26,676
    Likes Received: 1,069
    Trophy Points: 280
    Hayo ndo majungu, kwani alipogombea dr. slaa, mbowe si alikuwepo. shindwa na ulegee.
     
  11. I

    Isekuu Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona nape kaanza kazi yake. Hapa hakijifichi kitu tutaelewa tu. Pipoooz!
     
  12. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Join Date : 6th May 2011
    Posts : 157
    Thanks
    0
    Thanked 10 Times in 6 Posts
    Rep Power : 21

    kweli nape katuma vijana
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,347
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jambo lisilo kuhusu usiliseme hadharani!
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Jun 12, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,800
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ujinga, katika tafsiri zake. Mvuto ndio kigezo cha rais bora ! Upumbavu umewajaa, nyie ndio wale mliotuletea kikwete mkatuambia anasura ya ujana anafaa kuwa rais ! Ujinga wenu umegharimu taifa.Eti mvuto . . .