Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani eti Khanga moja!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ernie, Jan 27, 2011.

  1. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani mi naomba watu kama wanaanzisha vitu/Starehe hapa Dar wawe wabunifu na kufikiria wakifanyacho, Talking about the Khanga moja thing, Jamani hao wanawake ni vumbi, wachafu, wanakalisha watu mpaka saa 6 na nusu bila entertainment yeyote, sehemu haina viti, ndogo, congested! damn it, wanajamii wenzangu ambao mshawahi kuhudhuria naombeni mtoe changamoto kuhusu hili, nanyi ambao hamjawahi kufika tafadhali dont waste your time there!
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    Mh siwezi kukomenti vizuri, lakini ukiona pamoja na kero zote hizo lakini watu wanaenda na wengine wanawaulizia wko wapi basi ujue kuna mambo
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    :A S thumbs_down::A S thumbs_down::A S thumbs_down:
     
  4. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kituko, Suala ni kwamba the way pipo talk abt it, when u get there yaani u ll be shokd! unajua wabongo tuna ulimbukeni flani hivi tunapenda sana kuhakikisha ila nina imani if ur a man or woman of class u wont enjoy that na ukifika mara 1 hutarudia tena, ila sjui kila mtu na starehe yake
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ah ah ah pole my dia hata jana nilikuwa pale,thats the real meaning of entertainment dear,kama unataka raha na starehe si ungekaa kwako?but ol in ol tunapenda kukaa a watu na kujumuika na starehe zaidi inakuja sehem ambazo si officail kiivyo mfano bar/gesti za vichochoroni,etc
     
  6. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    No idea!
     
  7. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    This is a good one! jes need pipoz thinking in here, but if u were there yestday and u enjoyd then ur one of those who dont know wat entertainment means
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ok then wat does it mean to you?to mi ni kuwa na mafriend,kula kunywa na kufurahi and thats wat happend so I real enjoyed,if its for the venue yap ni mbay coz ni ngodo sana na watu ni wengi kuhusu kukaa wengi wetu hatujazoea sherehe za kusimama hapo ndipo hasa tatizo linapokuja,lkn I belive kama ni hizo starehe nilizosema jana then if u cnt be entertained si unajientertain mwenyewe jama?nilikunywa,nilikula,nilicheka na kufurahi.
     
  9. m

    matambo JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa wewe ulifuata nini huko?
     
  10. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    unafukuza wateja eeeeh wakikusikia wenyewe umekwisha!
     
  11. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi sijawahi kwenda, ila kama watu wanaweza kusubiri masaa sita, inaelekea ni patamu, ngoja nitafute nikajionee mwenyewe.
     
  12. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Sjasema kwamba ni pabaya kwani kila mtu ana mtazamo wake! ila nashkuru kwa upeo wenu pia
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ki2 T... Khanga moko! Matangazo yao yananikunaaa...
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    khanga moko tepetepe jamaa alikuwa na picha ya yale magari makuuuuubwa yamefungasha tela za haja lkn alipokuja kuwaona ikawa ndivyo sivyo tehe
     
  15. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ebwana umejuaje? yaani unakuwa kama kaka kuona!
     
  16. LD

    LD JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :first:time to here it
     
  17. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    inaelekea ulikuwa na kaka halafu yeye alifurahia sasa hutaki wengine twende sio????
    kitu t, kanga moko, laki spensa. mdebwedo la
    mama t !!!!
     
Loading...