Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani embu nisaidieni wana JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kaisiki, Apr 10, 2010.

  1. K

    Kaisiki Member

    #1
    Apr 10, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi sielewi nimpeje mwenza wangu alizike kwa kawaida kiafya mapenzi yafanywe mara ngapi kwa wik maana naskia kukinai mapema hapa nilipo nipo hoi najikanda maji moto kila siku ndo nafuu yangu,inanibidi nikitoka kwa ofic nipate kinywaji ndo nahimili mshindo wa ligi,nisaidieni jamani maana ndo mume wa kufa kuzikana ndo kwaanza tuna mwaka nikipumzika nableed tu nayo jamaa anaesabu siku ya tatu anasema haina tatizo nikimpa.wasiwasi wangu nikishika ujauzito itakuwaje.
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    labda ana kiu sana mwachie afanye weeeeeee hamu ikipungua labda atapunguza spidi
    pole mweeeh!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kama mna mwaka sasa, basi hana muda mrefu, atapunguza weee, hadi utamuuliza kuwa.."baba nanihino, siku hizi kunani"!
    Maji ya moto hayo Kaisiki, yatapoa!...Huu ni uzoefu mamaake, mpe tu saa hizi, afanye hadi tani yake!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    mimi hapo kwenye blue mpaka dakika hii sijakuelewa, na pia labda niulize, maana ya ndoa ni nini? kwa nini mlioana?
     
  5. C

    Cotan Member

    #5
    Apr 11, 2010
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    KAISIKI OGUMILE BOJO.POLE SANA MPENDWA MAKE HIYO SA IMEKUWA KAMA ADHABU KWAKO, YAANI MPAKA UNAKANDA NA MAJI duh,pole but jaribu kumueleza kwa upole apunguze hiyo dozi.
     
  6. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Huyo afadhali mimi napiga 3 times a day siku za weekend na siku za kawaida basi nina skip ile ya lunch time ndo ajira hiyo mama gangamala fanya mazoezi ya riadha yanasaidia kukuweka flexible na kufanya moyo wako kuadopt shughuli hiyo pevu msukumo wa damu takuwa sawia kabisa na wala hutasikia uchovu
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmh unaogopa mimba na uko kwenye ndoa?kwani ndoa yenu mmekubaliana msipate mtoto?kaisiki mbona kama mme si wako unakwiba mme wa mwenzio au inakuwaje teteteh hapo kama sio basi mwache ajipatie haki yake akichoka ataacha
     
  8. B

    Bibi Kizee JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2010
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35


    haya tena makubwa!! wengine wanalalamika hawapati wengine wanalalamika imezidi!!! kweli hakuna kati na kati!!
    ila hapo kwenye kukinai ndio palipo na tatizo, usielekeze mawazo yako kwenye kukinai jiweke kwamba ni kawaida nawe unahitaji wala hutoona hayo maumivu, pia jitumie bibie ukimkinaishe nayeye inawezekana ww unawaza atamaliza saa ngapi umeegesha tu, ndio hapo unaishia maumivu!
    hapo kwenye ujauzito ndio sijaelewa kabisaaa, kwani ujauzito unazuia...
     
  9. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duh! Huyo jamaa ana nguvu kama fisimaji. Pole sana mamaa. Ndo ndoa hiyo.
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Preta

    [​IMG] Mimi nimekosa cha kuchangia hapa nikasema niweke kitu roho yangu inapenda bana. Huu mgongo ni balaa jamani na nywele hizo ndo kabisaa. Preta salute Mama
     
  11. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tena ushukuru Mungu kuwa unapewa penzi hilo. Kama asingekuwa anakupa hiyo dozi saa hizi uko Bwagamoyo kwa babu eti mume wangu hanigusi mpaka sikukuuu. Kumbuka chakula kitamu huliwa kwa hamu. Kuna kitu amekikuta humo na ndio maana hakuachii muda. Endelea kumpa ushirikiano na usimpe nafasi ya kukinai. Ushirikiano ni muhimu zaidi usiache mechi upande mmoja.
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    karibu nyumbani
     
  13. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mama, shukuru umempata huyo mume, wengine wanalalamika kukosa hiyo kitu.
    Mpatie mpaka atachoka na ataanza mwenyewe kulala mzungu wa NNE
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    post ijayo chunga sana spelling,wataalamu wanasemaga spelling ni kipimo cha uelewa.
    kwenye mada: sasa wewe ulizani umeolewa ukatizamwe tu?heheeheh , huyo kijana anaiwakilisha jinsia ya kiume kama inavyotakiwa, Mungu ampe umri mrefu (tusemeni ameen)
     
  15. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,573
    Likes Received: 3,799
    Trophy Points: 280
    FL1 hujamuelewa,
    anaogopa akipata mimba je mambo yatakuwaje!?? kama siku zake tu mwenyewe anahesabiwa..lol!!!
     
  16. l

    longolongo Member

    #16
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndoa ndoano mama....gangamala tu utayazoea...ndio majukumu menyewe hayo ya ndoa, kwani ulikuwa unafikiria vinginevyo?
     
  17. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh! huyo jamaa kama namwona vile... Ubora wa chumba aujua mtumiaji mamaa Kaisiki... Usikubali ligwaride likushinde hilo.... Gangamala nalo mpaka kieleweke....
     
  18. M

    Mchili JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  19. M

    Mchili JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sasa unataka msaada gani?? Tukupatie mke mwenza?
     
  20. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2010
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! Wewe unalalamika wakati wenzio huko nje wanalalamika watampata lini mkandamizaji machine namna hiyo? Khaaaaaaaa....!!!
     
Loading...